Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Giúp em-pha cốt

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Con M323 tình trạng như sau:
Nhá đèn: OK
Bật đèn cốt: không sáng
Chuyển sang xài pha: OK
Nhưng đi đường mà cứ pha wài dễ bị đánh nên em chuyển chân bóng đèn, thành ra xài pha nhưng bóng đèn sẽ là cốt nên đi bình thường nhưng muốn nhá đèn xin vượt hay gì gì đó thì pó tay.
Em mở banh ta long ra xem thì cái mặt vít của công tắc cốt bị gãy, em có đi hỏi mua mà chẳng ai có, họ bảo phải mua luôn cụm hết 1,5 chai. Em chế lại cái khác cũng kiếm 1 cái mặt vít (tương tự cái miếng thép mỏng có độ đàn hồi tốt, chơi keo dán sắt và hàn tùm lum miễn nó dính là được). Kết quả là: Những ngày đầu thì OK, nhưng những ngày tiếp theo vì nóng quá nên nó lúc cháy lúc không.
Vậy bác nào giúp được em không? Hiện tại em lại đổi chân bóng đèn xài tiếp
Nếu có thì mua ở đâu? Hay ở đâu sửa tốt nhất?
Bác nào có kinh nghiệm gì thì giúp em với.
Chờ tin các bác

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
RE: Giúp em-pha cốt

Hix hix, em tưởng bác có cao kiến giúp em, nào ngờ cũng lại là mấy cái này. Thật tình em chẳng quan tâm gì đến mấy cái trò vớ vẩn đó cả, rõ là vớ vẩn.
BQT cứ vô tư mà vui vẻ đi, có bao nhiu là Mem ủng hộ thì sợ cái quái gì, em nói thẳng, đéch thèm quan tâm, muốn nhắn gì thì nhắn, muốn PM cho ai cái gì thì PM. Kệ, mà Mem nào nhận được PM thì cứ coi như là đống rác vứt vào thùng thế là xong.
Các bác giúp em tiếp cái pha cốt nhé.

Hạng C
19/4/06
503
7
0

công tác chế lại kém rồi thì bác đấu thêm rơ-le chịu tải vì cái gật gù pha cốt đó chưa có rơ-le!

Hạng F
14/9/04
9.900
27.099
113
Q3

Bác puma ghé thử tiệm Minh ADV, tay đó có nhiều tay đèn - côn tắc lắm ,,

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Minh ADV ở đâu bác? Bác cứ đánh đố em. Ah em đã chơi thêm cái rờ le đảo nhưng vẫn không ăn thua, vì khi nóng lên là cháy hay không là quyền của nó

Hạng F
14/9/04
9.900
27.099
113
Q3

Ui dà, em đánh đố bác làm giề ? An dương vương, hình như là kế tiệm Đức trung ,.
Chỗ Minh nó có nhiều tay đèn zin lắm , giá tốt .
Chắc chắn là zin của nó không bao giờ cháy bậy, có gì sai ở đây rùi ...cho dù bác có thêm relay nhưng dòng tải ở tay đèn vẫn ô vờ load ....bác phải kiểm tra lại ở tay đèn,