Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Giúp em tìm chỗ sửa dàn CD

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere
Ba em mới mua con Pajero 2000. Xe có dàn CD SOny 10 đĩa nhưng nay chỉ còn nghe được...radio+cassette. Em nghe ông chú trong Samco nói đầu chuyển đĩa còn sửa được nhưng Samco làm giá cao quá nên hỏi các bác chỗ sửa bên ngoài. Rẻ mà chất lượng.
Các bác giúp em!!!;););)

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại
RE: Giúp em tìm chỗ sửa dàn CD

Đợt này chú Vivu được vi vu thật rồi, may mà ông cụ không đổi xe nữa, chắc sau đợt này tay nghề về xe của chú tăng đáng kể nhỉ
Dù sao cũng chúc mừng chú thỉnh thoảng có xe lượn:D:D:D

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Trích đoạn: Nguyen

Đợt này chú Vivu được vi vu thật rồi, may mà ông cụ không đổi xe nữa, chắc sau đợt này tay nghề về xe của chú tăng đáng kể nhỉ
Dù sao cũng chúc mừng chú thỉnh thoảng có xe lượn:D:D:D

Cám ơn bác Nguyen. Có xe thì ham thiệt nhưng 3 ngày nay chở ba đi 6 cái đám cưới. Mà em thì ngán vô đám ngồi ngóng...đồ ăn lắm nên đành ngồi ngòai chờ. Mà ngồi 6 cái thì...hichic...bèo nhèo như cục....mèo. hehehe. Cực nhưng mà vui bác ạ. Có xe vivu là thấy sướng cả người

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua

chú lên tiệm trên đường Hùynh Thúc Kháng.Đối diện trường dạy nghề Cao Thắng.Số bao nhiêu quên rồi.Có 2 anh em làm CD xe hơi.Uy tín nhất SG hiện nay.Hãng Ford cũng phải ra đó sửa CD cho khách hàng.
Chúc chú giã từ được cụm từ "BA em định mua..."cả năm nay rồi nhé:D:D

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Cám ơn bác caothu.
Trưa nay chưa len net là em đã chạy ra chợ Nhật Tảo để sửa đại. Thấy trên đường LTK có tiệm CD xe hơi lớn lớn là em nhào đại vô. Đầu chuyển đĩa của em còn đọc được, chuyển được nhưng tiếng không ra, tụi nó nói bị hư con ram tiếng ra giá 150. Đến chiều lấy nó lấy 200. Nó nói đầu kén đĩa, đọc đĩa chép không được nên tiền chỉnh lại thêm 50.

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua

Mấy tiệm đó có ngày chọc hỏng CD bác đó.Tui bị 1 lần rồi.Tụi nó làm ăn kiểu rất Chợ

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

hichic. Dù sao thì chuyện cũng đã lỡ rồi. Em chỉ còn bít cầu trời cho no...chọc chưa thủng:D:D:D