Tập Lái
31/3/17
1
438
48
Lâu nay em vẫn nằm vùng trên này đọc bài của các cụ các mợ.
Nay em mạn phép được hỏi.
Em dự kiến mua một căn chung cư tầm tiền từ 900-1 tỏi khu vực Gò Vấp, 2 phòng ngủ mà thấy khó quá.
Các cụ các mợ chỉ giáo cho em với ạ.
Em xin chân thành cám ơn!

Tập Lái
16/3/17
0
102
27
36
thấy cứ như là xem phim nhiệm vụ bất khả thi ấy nhỉ. e thấy con đường bác tìm với số tiền và nhu cầu như vậy chắc còn dài và xa lắm. bác nhớ đổ đầy xăng k lại dắt bộ nhé. chúc bác may mắn
p/s cảm nhận của 1 người rân gò vấp thường xuyên hửi khói kẹt xe cho hay...

Tập Lái
31/3/17
1
438
48
thấy cứ như là xem phim nhiệm vụ bất khả thi ấy nhỉ. e thấy con đường bác tìm với số tiền và nhu cầu như vậy chắc còn dài và xa lắm. bác nhớ đổ đầy xăng k lại dắt bộ nhé. chúc bác may mắn
p/s cảm nhận của 1 người rân gò vấp thường xuyên hửi khói kẹt xe cho hay...
mình thường xuyên hít khói xe từ quận 3 về gò vấp đây
chưa kể có lần bị dính ngập ở PHI :)

• Like
Reactions: vnpeace
Tập Lái
16/3/17
0
102
27
36
mình thường xuyên hít khói xe từ quận 3 về gò vấp đây
chưa kể có lần bị dính ngập ở PHI :)
mẹ bà giờ nó kẹt kéo từ mi hồng lê quang định tới chợ gv. em về gần dương quảng hàm binh đủ các kiểu đường to nhỏ có đủ mà từ khúc mi hồng tới nhà vẫn 40p. tình tragj này 2 tháng đổ lại. còn ngập thì khu p5 gv em thấy k ngập. bác rag thêm tầm 400tr gé chung cư bason phan văn trị hỏi thử chứ dưới 1 tỏi kiếm đâu ra

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng B2
19/1/10
313
19
18
Em dự kiến mua một căn chung cư tầm tiền từ 900-1 tỏi khu vực Gò Vấp, 2 phòng ngủ mà thấy khó quá.
Nếu bác thật sự muốn thì có căn ngày siêu thị coop mart Quang Trung gò Vấp chủ kêu 1400 còn thương lượng

Tập Lái
25/9/16
0
18
2
37
Hi Bác,
Bác có thể ghé xem căn hộ Khang Gia Phan Huy Ich xem. 60m2 2 phòng ngủ tầm 1 tỷ. Nhưng theo em biết chung cư bàn giao mấy năm rồi mà chưa ra sổ.
Hoặc căn hộ Phúc Yên 3, 50m2, 2pn. cũng nằm Phan Huy Ích, nhưng p15 Tân Bình, giáp GV, giá tầm 1 tỷ, đang xây tầng hầm. nghe nói cuối 2018 giao nhà

• Like
Reactions: chauduy114