apv
OSOM
13/9/04
53
0
0
48
Xe của iem mới "lết" có 20K mà 2 giảm xóc trước đã bị chảy dầu các bác ạ. Em chẳng hiểu chất lượng kiểu gì nữa. Đem vào hãng đòi bảo hành nó còn bắt phải chờ nhà máy đồng ý thì mới thay được. Không biết có bác nào cùng cảnh ngộ với em chưa?

Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác
RE: grandis 20K chảy dầu giảm xóc trước

em tưởng nó chảy dầu giảm xóc trước bác đem bán giá 20K

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

Trích đoạn: apv

Xe của iem mới "lết" có 20K mà 2 giảm xóc trước đã bị chảy dầu các bác ạ. Em chẳng hiểu chất lượng kiểu gì nữa. Đem vào hãng đòi bảo hành nó còn bắt phải chờ nhà máy đồng ý thì mới thay được. Không biết có bác nào cùng cảnh ngộ với em chưa?
xe vậy thì chất lượng tệ thiệt theo em bác bán quách cho em mua xe nhập cho khỏe:D:D:D !

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán

Thế thì khổ quá các bác nhỉ:D thế thì bác chuyển sang đi "MeKong" hay hơn!

VIP CARD MEMBER
8/1/06
292
0
16
41
Hà Nội

xe vậy thì chất lượng tệ thiệt theo em bác bán quách cho em mua xe nhập cho khỏe !
Em xin bác ợ. Mua xe nhập để 20k chảy dầu thì đắp chiếu hả bác? Mua ở Việt Nam hãng nó còn bảo hành bảo tỏi cho chứ xe nhập thì bác kiện ai bây giờ. Mời bác tham khảo ở đây hic hic :(:(

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com

Ở VN mình thì phải chờ bảo hành thôi bác ạ, nhưng em hỏi khí ko phải : Xe bác có nhảy mạnh từ chỗ cao cao nào xuống ko ạ (vỉa hè chẳng hạn), chứ mới đi 20K km mà giảm xóc đã chảy dầu thì cần kiểm tra lại tòan bộ giảm xóc xem thế nào, chứ phải lô hàng chất lượng kém thì có mà bảo dưỡng suốt, có khi lại tốn tiền thay khi hết bảo hành đấy.

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: tndp

em tưởng nó chảy dầu giảm xóc trước bác đem bán giá 20K

Thì nếu để chảy dầu như vậy mà đem bán thì chỉ được 20k chứ mấy nữa???:D

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

Trích đoạn: toyota1

xe vậy thì chất lượng tệ thiệt theo em bác bán quách cho em mua xe nhập cho khỏe !
Em xin bác ợ. Mua xe nhập để 20k chảy dầu thì đắp chiếu hả bác? Mua ở Việt Nam hãng nó còn bảo hành bảo tỏi cho chứ xe nhập thì bác kiện ai bây giờ. Mời bác tham khảo ở đây hic hic :(:(
Cái bác này làm hỏng hết chuyện làm ăn của em[8D][8D][8D];) em dụ bác ấy bán rẻ cho em đó mà

theo em bác ko thích cứ bán cho ẹm Bác cứ mua xe nhập chạy cho sướng bác ợ :D

apv
OSOM
13/9/04
53
0
0
48

Xe em chỉ đi loanh quanh ko phang vào ổ gà ổ voi gì cả các bác ạ. Hôm nay hãng đã thay cho 2 cái mới rồi. Không biết chạy được bao lâu nữa thì lại phải vào Hãng, chất lượng kiểu này thấy run quá.

Hạng B2
24/6/05
141
32
28

Grandis dạo này ...hot thật . Ngay cả ..xì " nước tương " cũng có nhìu người muốn mua !! Chết thật, sao hồi trứơc xe em chẳng xì gì cả cũng chẳng thấy ...ai mua . Ngộ hỉ ??????