Hạng B1
27/10/15
84
51
18
46
Đà Nẵng
Vi thay bac tra loi thieu tinh cau thi nhu tren nen toi phai viet them vai dong nua, (ngay va luon va cung can loi luon) nhu sau:
Tat nhien la khong ai co quyen ngan cam bac tham gia vao dien dan. AE trong dien dan nay chua bao gio hep hoi (giao luu, doi thoai) voi moi nguoi muon tham gia, ke ca nhung nguoi muon gioi thieu dich vu, hang hoa ma ho co the cung cap. Tuy nhien, bac nen to ra cau thi chu dung khoe khoang "cai profile" cua minh nhe☺
"bac nen to ra cau thi chu dung khoe khoang "cai profile" cua minh nhe"
Em cũng có đôi lời với bác: Em vô diễn đàn này mục đích chính là thử nghiệm kiến thức chẩn bệnh xe của mình, kết hợp xem có bán được hàng không. 7 năm làm CVDV cho hãng thì dù sao em cũng có ít kiến thức để tham gia đóng góp các vấn đề về kỹ thuật. Nhưng bác bảo e không phù hợp ở thớt này và e thấy bác bảo e khoe khoang cái profile của mình không đúng. Hàng hóa thì em cấp thật đó, ai cảm thấy ok thì mua chứ em không đi xin, và cũng không lừa đảo ai cả. E cũng nói thật là các bác thương xe như con, nên tìm mọi cách giảm thiểu thiệt hại e hoàn toàn ủng hộ.
Dù sao cũng chân thành cảm ơn bác đã đóng góp ý kiến.

Hạng B1
27/10/15
84
51
18
46
Đà Nẵng
[/QUOT
[xtable=border:0|cellpadding:0|cellspacing:0|907x@]
{tbody}
{tr}
{td=106x22}mr985187{/td}
{td=90x@} {/td}
{td=center|90x@}#N/A{/td}
{td=84x@}KG0W-KH0W{/td}
{td=265x@}SENSOR,AIR CLEANER AIR FLOW{/td}
{td=right|100x@}9,618,000{/td}
{td=right|80x@}961,800{/td}
{td=right|92x@}10,579,800{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]
E]
giá hãng đó bác

Tập Lái
28/5/14
11
5
3
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
à không bạn. Mình có lên đây cũng chỉ mục đích là bán hàng. Cảm thấy thích thì mua, không thì thôi chứ mình cũng không phải lừa đảo ai cả. Xe rồi cũng đến lúc hư mấy cái lớn lớn như cảm biến áp suất trên đường ống nạp, hoặc bơm xăng, hoặc cụm bướm ga. Ví du cảm biến gió bạn vào hãng báo giá không dưới 10tr, mình cấp được khoảng giá 3,5 tr, đảm bảo xịn y hàng trên xe, tem mác đàng hoàng... Và rất nhiều thứ nữa. Trên tinh thần mình ghé trên diễn đàn vừa bán hàng, vừa tham gia đóng góp kỹ thuật với kiến thức mình có.
Xe em bị hư hộp ecu túi khí, bác nt báo giá giúp e. E là Balasicu , trong hội G e bé nhất e 12 tuổi rưỡi ạ ,