Hạng B2
27/3/08
234
1
20
tình hình là rất tình hình, vào khoảng từ 18h - 19h tối nay em đậu xe trước sân nhà thì bị bọn lý thông móc mất tròng kính của gương hậu bên tài mà sáng mai em phải đi về quê sớm. Sau 1 hồi lùng sục ở ADV và Ký con vẫn không thể gắn lại mắt cho em nó (có thể do tối quá rồi, 20h em mới đi lùng).
Xin hỏi các bác là có thể gắn mắt của Gentra SX trong nước vào đc ko ạ? Ở GM có sẵn hàng ko nhỉ? và trường hợp xấu nhất là ko gắn dc của Gen trong nước thì lùng mua lại mắt của em nó ở đâu là dễ có nhất ạ? Nhà em ở ĐBP Q3

Hạng C
1/11/10
738
12
18
bạn có thể ra ADV kêu nó lấy tròng của gương nào đó rồi đi cắt lại. nhớ lấy tròng Zin nhá, tròng kính lô nhìn không rỏ đâu. cửa hàng sẽ làm đẹp như zin lun. mình đã bị mất như bạn rồi.

Hạng B2
27/3/08
234
1
20
Ngay sáng hôm nay em đã gắn được tròng gương hậu với giá rất chi là mềm mà hàng chính hãng nữa 

Do tình hình là ngâm cứu trên net thấy cái hình em Gen trong nước có cái gương hậu y chang của Gen X nên em đã ới ời bác Sơn (phòng phụ tùng GM-SVH) may mắn là bác ấy còn 1 cái bên trái và đã gắn ngay giúp em với giá bằng 1/4 giá (150k vnd vs 600k vnd) ADV hét với em.
Cái em Lý Thông lỡ móc mắt vợ 2 em chắc chỉ có nước lấy nạn mụn hay nhổ râu trê thui chứ giá hàng hãng mà bèo nhèo thế thì ai đi thâu lại hàng móc nhỉ??

Một lần nữa cám ơn bác Sơn 

Bác ấy có nhận ship hàng GenX từ củ sâm về đấy các bác ạ (tiếp thị giúp bác ấy 1 phát) hehe