Hạng B2
20/6/05
233
3
0
HCM
RE: Hãng Honda Việt Nam bỏ qua quyền lợi khách hàng

Oh my God!... Cái vụ này lạ à nha... chưa bao giờ nghe luôn. Xin các bác kiểm chứng... em cũng gần lấy Civic rồi mà nghe mấy cái vụ này sao ớn quá... Mà cái vụ Kim Thanh với Công Hoà này cũng làm e suy nghĩ mấy hôm, không biết chọn bên nào ... Mà khi lên đây nghe mấy bác hay nhắc đến KT nên e quyết địng mua .... Em mua vì nghĩ sau này có cái vụ gì trục trặc (ví dụ như cái vụ nước hoa này !!!)... thì có người ủng hộ "cãi lộn" phụ.... :D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/3/05
121
0
16

Bác lấy quyển hướng dẫn sử dụng ra , bảo các đồng chí KT là có chỗ nào khuyến cáo không được sử dụng nước hoa trong xe k? Nếu k có thì cứ lấy đấy làm bằng chứng ra mà bắt đền thôi . Bác cứ gọi điện lên số điện thoại của Honda Việt nam khiếu nại là họ phải làm cho bác

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/4/07
314
3
18
53
Thủ đô Hà Nội

vớ vẩn quá, có khi bác không sử dụng nước hoa nó lại bảo vì bác có mồ hôi dầu (hoặc muối) gây ảnh hưởng đến hoạt động của hệ thống điều hòa đấy..:D

Em chưa thấy có ai sử dụng silicon trong sản xuất các đồ dùng hoặc thiết bị động cơ cả.

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

mô phật.Em nhà ở cộng hòa mà phải ra Kim thanh mua xe đấy các bác.Tại em nghe nhiều phàn nàn về cộng hòa lắm rồi.Em chưa rõ kim thanh ra sao , tại mới lấy xe ah.Nhưng nói chung thấy ít ai chửi kim thanh hehe

Hạng C
27/6/07
889
1
18

Trích đoạn: quocbao

Bác lấy quyển hướng dẫn sử dụng ra , bảo các đồng chí KT là có chỗ nào khuyến cáo không được sử dụng nước hoa trong xe k? Nếu k có thì cứ lấy đấy làm bằng chứng ra mà bắt đền thôi . Bác cứ gọi điện lên số điện thoại của Honda Việt nam khiếu nại là họ phải làm cho bác

bác mà hỏi câu này, bảo đảm HD in lần sau sẽ có thòng thêm câu: những điều HD trong đây có thể sai và thiếu, hãng có thể nói thêm khi gặp trường hợp cụ thể là các bác hết cải luôn á

Tập Lái
23/5/08
20
0
0
49
HCM

Nó khuyến cáo bác không để nước hoa trên xe, vậy mai mốt có thêm 1 hiện tượng hỏng hóc nào của xe coi chừng nó khuyên bác ở..uồng chạy xe quá.
Khuyến cáo, do quý khách sử dụng xe Honda trong tình trạng mặc quần áo nên xảy ra hiện tượng.... do đó chúng tôi khuyên các thượng đế sử dụng sản phẩm từ công ty chúng tôi không được mặc quần áo

anh em sắp được no mắt òy

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

Tại lỗi Bác đấy , trong hãng có bán nước hoa cho xe mà Bác không mua lại đi mua ở ngoài làm chi :mad:

Mình kể chuyện lần đầu đi mua xe : hôm đó là trưa chủ nhật , vợ chồng mình quyết định mua HONDA , gọi 1080 được hướng dẩn lên CH , đến nơi được 1 chú sales gì mình quên tên rồi tiếp .Chú ấy có phong cách rất tự tin năng động , tuy nhiên mình cảm nhận là hắn ta không chân thật : nói rằng ở Sài gòn chỉ có showroom CH , mặt khác hắn có vẻ COI THƯỜNG KHÁCH HÀNG (chắc nghĩ là mình xem chơi). Cuối cùng do mình yêu cầu nhiều đồ KM theo xe nên hỏi lại 1080 mới biết là còn Kim Thanh ở Q.11 . Kết quả cuối cùng là mình mua 2.0 ở KT với đồ KM nhiều hơn là được hưởng service tốt hơn (cái này Bác DukePham cũng đã kiểm chứng khi mua xe CH còn sửa chữa ở KT- không biết vậy Bác có mất tiền không ta???)

Hạng C
22/11/07
535
0
0

(cái này Bác DukePham cũng đã kiểm chứng khi mua xe CH còn sửa chữa ở KT- không biết vậy Bác có mất tiền không ta???)
Theo nguyên tắc bác mua xe Honda thì có thể bảo hành bảo dưỡng ở bất kỳ đại lý nào. Các hãng khác cũng vậy, trước đây em đi Vios mua ở Lý Thường Kiệt nhưng sau này toàn làm bảo dưỡng ở Bến Thành. Em đã nói ở trên là ko mất phí gì hết mà, lại còn nhiệt tình lắp thiết bị lên, mang xe ra đi test cùng em cả tiếng đồng hồ các loại điều kiện giao thông. Bởi vậy nên giờ đi đặt bà 2 nữa (2.0) em đặt bên KT luôn rồi.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Sao mấy ông liên doanh cứ coi thường khách hàng quá nhỉ?? Có lẽ do doanh số Honda Civic chiếm số 1 trong loại sedan của liên doanh à [:'(]

Tập Lái
28/12/05
10
0
0

Chào các bác,
Em nghe nói Toy cũng có vấn đề dính dáng đến nước hoa, phải thu hồi loại nước hoa Emira khuyến mãi gì gì đó, phải không các bác. Có bác nào kiểm chứng hộ em không.