Hạng B2
3/7/20
219
48
28
24
Vụ tai nạn xảy ra vào khoảng 19 giờ 30 tại ngã tư giữa đường Ung Văn Khiêm và Xô Viết Nghệ Tĩnh thuộc địa bàn phường 25, quận Bình Thạnh.

Hiện trường vụ tai nạn.

Thời điểm trên, ô tô 49A 32900 chạy trên đường Xô Viết Nghệ Tĩnh hướng từ Thanh Đa ra. Khi đến ngã tư trên thì ô tô lao vào đoàn người đang chờ đèn đỏ làm sáu người đi xe máy bị thương nặng.

Tại hiện trường các xe máy của nạn nhân nằm la liệt. Một số nhân chứng cho hay, sau khi tông vào dòng người chờ đèn đỏ, ô tô tiếp tục lao vào cột điện mới dừng lại. Phương tiện gây tai nạn giao thông do một nữ tài xế cầm lái.

Nhận được tin báo, CSGT đã ngay lập tức có mặt tại hiện trường để giải quyết. Theo một cán bộ CSGT, vụ việc đã khiến 5 người bị thương nhập viện. Trong đó có hai trường hợp là trẻ em. "Một trẻ nhập viện Nhi Đồng, một trường hợp đang cấp cứu ở Bệnh viện Nhân Dân Gia Định" - người này cho biết. Hiện nguyên nhân vụ tai nạn đang được điều tra làm rõ.

Nguồn: báo mới

• Like
Reactions: TK2000
Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Đi từ Thanh Đa ra không biết có hèm không
Cô gái 23 tuổi đời cầm lái Camry chắc tuổi lái không nhiều, csgt kiểm tra âm tính với ma tuý và không nồng độ cồn. Không biết có mang giày nhọn nhọn không?

• Like
Reactions: realman_80
Hạng D
17/6/09
1.555
1.228
113
Nói thiệt thấy mợ lái là em ngán, em bị mợ lái làm mấy vố hú hồn rồi...!!!

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Đọc trên các Báo em thấy cô bé đã trả lời rõ ràng rồi, thay vì đạp phanh thì đạp ga, dẫn đến kết quả....
Em thấy nhiều Bác chê "phụ nữ" quá, hãy chê cá nhân nào gây nên tội thì hay hơn, theo em giới nào cũng có người này người kia.

• Like
Reactions: KP_11112
Hạng D
7/3/07
2.225
53.807
113
Đọc trên các Báo em thấy cô bé đã trả lời rõ ràng rồi, thay vì đạp phanh thì đạp ga, dẫn đến kết quả....
Em thấy nhiều Bác chê "phụ nữ" quá, hãy chê cá nhân nào gây nên tội thì hay hơn, theo em giới nào cũng có người này người kia.
Đa số chị em dễ luống cuống khi gặp tình huống bất ngờ hơn nam giới. Đó là tính cách chung khi điều khiển máy móc, ko riêng gì xe 4b.

• Like
Reactions: NGHĨA BÌNH