Hạng D
9/2/15
1.125
6.634
113
Hạng B2
13/6/15
120
412
63
Hồi e kiếm cc ở TB cũng xem căn này rồi, bên ngoài nhìn còn đẹp chứ bên trong cũng khá xuống cấp dù mới vài năm, chất lượng xây dựng theo em là kém (so với các căn lân cận như Ruby Garden, Era LLQ, CH Plaza), gạch, cửa, tủ bếp... dùng hàng lởm, nhà ko thoáng, cách bố trí ko hợp lý và thuận tiện, nhiều căn bí, chỗ đậu xe nhỏ hầu như full, xe có khi đậu tùm lum mà bảo vệ lại yếu, hồ bơi đặt ở vj trí khá bất tiện và ko hài hòa, khuôn viên lại nhỏ, bát nháo.... phần lớn chưa sổ, giá thì cao..... thực sự em nó có cái location là đỡ nhất

• Like
Reactions: DMG
Hạng D
9/2/15
1.125
6.634
113
Hồi e kiếm cc ở TB cũng xem căn này rồi, bên ngoài nhìn còn đẹp chứ bên trong cũng khá xuống cấp dù mới vài năm, chất lượng xây dựng theo em là kém (so với các căn lân cận như Ruby Garden, Era LLQ, CH Plaza), gạch, cửa, tủ bếp... dùng hàng lởm, nhà ko thoáng, cách bố trí ko hợp lý và thuận tiện, nhiều căn bí, chỗ đậu xe nhỏ hầu như full, xe có khi đậu tùm lum mà bảo vệ lại yếu, hồ bơi đặt ở vj trí khá bất tiện và ko hài hòa, khuôn viên lại nhỏ, bát nháo.... phần lớn chưa sổ, giá thì cao..... thực sự em nó có cái location là đỡ nhất
Vâng, location OK, set giá hiện tại hơi cao. Nghe thông tin cũ trước Block A hay B quy hoạch xây cái bệnh viện hả anh ?

Hạng D
9/2/15
1.125
6.634
113
Pháp lý hiện giờ của tụi nó ổn không các anh, hay cái sổ hồng nó bay tứ tung rồi

Tập Lái
8/5/17
0
9
2
Republic Plaza các bác thấy ổn không ạ? em thấy ngon nhưng vướng mỗi cái vụ 38 năm, em mua ở nên hơi phân vân, ông chú em thì mua đầu tư nên xúc 2 căn liền, chả biết nên không :(

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
Bác @thangtnl không biết còn ở đây không ?

Mình bán rồi :
Sổ hồng im luôn rồi.
Chất lượng công trình đang xuống cấp
Ban quản trị thì ngu hết chỗ nói
Hầm đậu xe full rồi, về cỡ 11h là xe hơi đi kiếm chỗ gởi.
Không hiểu lý do sao thanh niên vẫn chưa giao sổ, kể cả tầng thấp

• Like
Reactions: Tiger7x