Hạng C
15/6/17
867
919
93
chuyên đề, kế hoạch của csgt là TÀI LIỆU MẬT người dân không được phép kiểm tra :p:p:p:p.
LUẬT TIẾP CẬN THÔNG TIN đã có, mà lại cứ thích lèo nhau :mad::mad::mad::mad:.
Dân giờ họ không còn bị BỊP nữa đâu. Làm ăn cho đàng hoàng vào

Tập Lái
5/7/17
26
16
3
49
Có loại đầy tớ của nhân dân thế này sao? Luật nó còn chưa nắm vững mà làm đại diện cho pháp luật à .Chả trách....

Hạng D
14/8/11
4.167
87.979
113
Mình Là giám đốc CA tỉnh Gia Lai thì dứt khoát kỷ luật, giảm cấp bậc của đội tuần tra CSGT này vì non nghiệp vụ, Không nắm vững quy trình làm việc, gây phiền hà cho người dân !!:(

Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Mình Là giám đốc CA tỉnh Gia Lai thì dứt khoát kỷ luật, giảm cấp bậc của đội tuần tra CSGT này vì non nghiệp vụ, Không nắm vững quy trình làm việc, gây phiền hà cho người dân !!:(
Có thằng nào giỏi mà vào công an ko pác.

• Like
Reactions: mazda6.
Hạng D
14/8/11
4.167
87.979
113
Có thằng nào giỏi mà vào công an ko pác.
Anh chắc chưa hiểu ngành CA bằng mình.
Trong lực lượng CA có những đơn vị chọn lọc cực kỳ kỹ và đầu vào toàn người giỏi nhé !!

Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Anh chắc chưa hiểu ngành CA bằng mình.
Trong lực lượng CA có những đơn vị chọn lọc cực kỳ kỹ và đầu vào toàn người giỏi nhé !!
Kiểu như 35 anh cảnh sát cơ động ở lạng sơn vừa rồi thi tốt nghiệp phổ thông toàn 30 điểm 3 môn đó hả pác. Vậy là siêu giỏi rồi. Mà giỏi đến mức chưa có bằng tốt nghiệp lớp 12 đã được làm cảnh sát cơ động
Ở ta nghề dạy học ảnh hưởng đến cả thế hệ của đất nước mà 9 điểm 3 môn đỗ sư phạm rồi.
Nghề bác sỹ cứu người cũng chỉ cân 15 điểm 3 môn
Nhưng nghề bắt người thì tuyển toàn siêu giỏi phải 27 điểm trở nên hả pác

• Like
Reactions: Anhhaiotosg
Gum confirmed
Hạng C
20/3/15
572
2.952
93
Vào hình sự là giỏi nhất.
Vào giao thông là dốt nhất.

Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Em thấy kiểu này là cải để xem độ lỳ bên nào hơn thôi. Đến bây giờ em vẫn chuyên rõ được mình có quyền yêu cầu kiểm tra chuyên đề của CSGT hay không nửa! Nếu có thì cho em cái dẫn chứng luật chính xác giúp em với.

Hạng C
15/6/17
867
919
93
Em thấy kiểu này là cải để xem độ lỳ bên nào hơn thôi. Đến bây giờ em vẫn chuyên rõ được mình có quyền yêu cầu kiểm tra chuyên đề của CSGT hay không nửa! Nếu có thì cho em cái dẫn chứng luật chính xác giúp em với.
quy định cũng chung chung lắm.:D:D
hỏi bên bộ công an thì họ nói không được phép xem, hỏi họ QUY ĐỊNH nào họ cũng méo trả lời được :rolleyes:. giống như cái vụ QUAY PHIM , CHỤP HÌNH. Ông hà bá, phó cục dám ký quy định CẤM NGƯỜI DÂN QUAY PHIM CHỤP HÌNH. sau đó CỤC TRƯỞNG lại phải ký Qđ Hủy Bỏ. :D. là hiểu TRÌNH ĐỘ của LÃNH ĐẠO ra sao rồi.
cứ nghĩ đơn giản, CHUYÊN ĐỀ CHỈ LÀ VĂN BẢN bình thường.
và luật tiếp cận thông tin đã có. cho nên người dân sẽ có LÝ hơn. so với trước đây chưa có luật