Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
Giám đốc điều hành khu vực châu Á – châu Đại Dương Công ty Honda motor ông Satoshi Toshida đã chính thức thông báo quyết định của Công ty Honda nhân kỷ niệm 10 năm ngày thành lập Công ty Honda Việt Nam, tại Hà Nội, ngày 14-3.

- Giai đoạn 2006 – 2010, Công ty Honda sẽ tiếp tục đầu tư 60 triệu USD để sản xuất ô tô Honda tại Việt Nam.

- Dự kiến vào khoảng tháng 7-2006, Công ty Honda sẽ cho ra mắt ô tô Honda Civic để phục vụ nhu cầu của người tiêu dùng Việt Nam.

(Theo SGGP)

Bác sĩ chắc thua độ thật rùi ...:D

Hạng B1
2/6/05
89
0
0
Ha noi
RE: HD sẽ tiếp tục đầu tư 60 triệu USD SX ô tô HD VN

Các bác vẫn lăn tăn mấy vụ CIVIC này à? chính xác đấy. Tháng 7 có xe chạy ngoài đường rồi, không fải xe Việt nam thì cũng là xe nhập về để bán. Còn nước ngoaì nó chạy đầy đường, sắp tới nhập mấy xe lướt đó về luôn.

Hạng B2
24/6/04
238
0
16
50
360°
otosaigon.com

Giám đốc điều hành khu vực châu Á – châu Đại Dương Công ty Honda motor ông Satoshi Toshida đã chính thức thông báo quyết định của Công ty Honda nhân kỷ niệm 10 năm ngày thành lập Công ty Honda Việt Nam, tại Hà Nội, ngày 14-3.

- Giai đoạn 2006 – 2010, Công ty Honda sẽ tiếp tục đầu tư 60 triệu USD để sản xuất ô tô Honda tại Việt Nam.

- Dự kiến vào khoảng tháng 7-2006, Công ty Honda sẽ cho ra mắt ô tô Honda Civic để phục vụ nhu cầu của người tiêu dùng Việt Nam.

(Theo SGGP)

Bác sĩ chắc thua độ thật rùi ...
Bằng chứng đâu mà bác bảo là Bác sỹ thua độ? Vụ này chìm xuồng rồi. Tang chứng vật chứng đều ko!:D

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Các bác nghĩ xem, thằng Honda không nói láo đâu. Bằng chứng á? Bác cứ bật TV lên xem, ngày nào mà nó chả gào lên: EM YEU ANH LẮM, VIỆT NAM ƠI........ Đấy bác xem, yêu mà đầu tư như thế là còn ít đấy, ANH mà giận là không thèm yêu nữa, bỏ ngay nhé..... :D:D

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: luuquang

Em nghe nói HUYNDAI cũng sắp xây dựng nhà máy nhưng ko phải là nhà máy lắp giáp như mấy bố HD VN vẫn kêu gào" TÔI YÊU VN" đâu,mà là nhà máy sản xuất ĐỘNG CƠ đấy oách quá:D:D
Tôi cũng ủng hộ Hyundai, nói gì thì nói, nếu Hyundai làm ăn nghiêm chỉnh, đảm bảo chất lượng như chính quốc, và sản xuất xe tại VN,giá cả hợp lý, bảo hành tốt, tôi sẽ nghỉ chơi ngay với mấy chú Nhựt bủn,xem Honda qua kinh doanh xe máy thì thấy nó cũng chẳng tử tế gì , Tôi yêu tiền VN thì có ....Dù sao sx ở VN nghĩa là tạo công ăn việc làm cho người mình rùi ...mà Hyundai chất lượng cũng được lắm ...

:DTin này mừng nhất có lẽ là với các cụ trên BỘ chịu trách nhiệm về CN OTO sau là tới anh em làm kt trong ngành OTO,có nhà máy của nó lại sx khâu quan trọng nhất về oto trên đất mình thì còn có cái cơ hội sở hữu công nghệ của nó(mặc dù chưa biết bằng cách nào),cơ hội cho các ngành sx phụ tùng.Cái này phù hợp với chiến lược phát triển trọng tâm về ĐC 2003-> 2010 nghị quyết 175 của CP.Huyndai chịu đầu tư zo VN cũng bởi nó coi VN ta là cửa ngõ tiến vào ASEAN,vaf bởi cái tham vọng của tập đoàn sẽ từ thứ 5 TG lên thứ 2[:-]

Tập Lái
11/1/06
37
0
0
53

Trích đoạn: mienhinh

Em nghe nói HUYNDAI cũng sắp xây dựng nhà máy nhưng ko phải là nhà máy lắp giáp như mấy bố HD VN vẫn kêu gào" TÔI YÊU VN" đâu,mà là nhà máy sản xuất ĐỘNG CƠ đấy oách quá:D:D
Tôi cũng ủng hộ Hyundai, nói gì thì nói, nếu Hyundai làm ăn nghiêm chỉnh, đảm bảo chất lượng như chính quốc, và sản xuất xe tại VN,giá cả hợp lý, bảo hành tốt, tôi sẽ nghỉ chơi ngay với mấy chú Nhựt bủn,xem Honda qua kinh doanh xe máy thì thấy nó cũng chẳng tử tế gì , Tôi yêu tiền VN thì có ....Dù sao sx ở VN nghĩa là tạo công ăn việc làm cho người mình rùi ...mà Hyundai chất lượng cũng được lắm ...

Bác mienhinh có nhất thiết đi đâu cũng chê thằng Honda thế không bác, em chẳng bênh nó, nhưng tựu trung lại, thằng nào chẳng vì mục đích lợi nhuận hả bác, chắc giờ ở Việt Nam chỉ có thằng Toy là kinh doanh tử tế bác nhỉ :D

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Trích đoạn: Vietkid

Bác mienhinh có nhất thiết đi đâu cũng chê thằng Honda thế không bác, em chẳng bênh nó, nhưng tựu trung lại, thằng nào chẳng vì mục đích lợi nhuận hả bác, chắc giờ ở Việt Nam chỉ có thằng Toy là kinh doanh tử tế bác nhỉ :D
Bác đọc kỹ chưa mà nói vậy, bác đọc lại lần nữa đi nhé, nếu bận quá thì nhờ người khác đọc hộ,xem có chữ nào tôi nhắc đến To không ...
Bác chắc đang làm cho Honda à, mà lúc nào cũng bênh nó chằm chặp vậy .
Lần sau bác nhớ đọc kỹ nhé ....Hyundai và Honda,chứ không có To ở đây .

Tập Lái
11/1/06
37
0
0
53

Em xin lỗi bác mienhinh, em không đoán được dòng này bác cũng định nói là "xem Toyota qua kinh doanh ô tô thì thấy nó cũng chẳng tử tế gì".
Em chẳng làm cho Honda bác ợ.