Tập Lái
10/7/15
9
7
3
47
Hiện nay, mình đang định mua xe đã đi rồi vì mình chưa mua xe lần nào. Mình 36 tuổi và hàng ngày đi làm khoảng cách 12 km các mem tư vấn giúp mình nên mua xe nào với tầm tiền 500 triệu.

Hạng C
3/4/15
733
301
63
xehoigiadinh.com
bác phải sành sỏi. am hiểu nhiều về xe thì mới chọn được xe ngon được. chứ lỡ chọn nhầm xe đâm đụng về đi thì k được hên mà tiền bỏ ra sửa cũng cả mớ. nếu k hiểu nhiều về xe thì mua xe mới cho lành bác à. 500tr chứ có phải ít đâu. với lại nay có bảo hiểm rồi. xe mới cũng k ngại va chạm. có gì bảo hiểm lo. trên là ý kiến của e

• Like
Reactions: behieu
Tập Lái
10/7/15
9
7
3
47
bác phải sành sỏi. am hiểu nhiều về xe thì mới chọn được xe ngon được. chứ lỡ chọn nhầm xe đâm đụng về đi thì k được hên mà tiền bỏ ra sửa cũng cả mớ. nếu k hiểu nhiều về xe thì mua xe mới cho lành bác à. 500tr chứ có phải ít đâu. với lại nay có bảo hiểm rồi. xe mới cũng k ngại va chạm. có gì bảo hiểm lo. trên là ý kiến của e
Cám ơn bác nhiều mình có nhờ thợ kỹ thuật xem xe nhưng chọn xe nào thì mình phải quyết định

Hạng D
9/12/14
1.317
1.034
113
bác nhờ thợ kỹ thuật xem là nhờ bằng "kinh tế" hay nhờ bằng " tình cảm" vậy bác :)
Nếu "kinh tế" thì cũng hơi phiêu lưu...

• Like
Reactions: thuytram_dep
Tập Lái
10/7/15
9
7
3
47
bác nhờ thợ kỹ thuật xem là nhờ bằng "kinh tế" hay nhờ bằng " tình cảm" vậy bác :)
Nếu "kinh tế" thì cũng hơi phiêu lưu...
Mình nhờ bằng tình cảm keke. Hiện tại, có người bạn kinh doanh về xe tư vấn cho mình 1 em vợ 2 camry 2008 2.4 lắp ráp trong nước đã qua hai đời chủ và bảo hành 06 tháng vậy có nên rước nàng về dinh kg các bác. Các bác tư vấn giúp em.

Hạng D
9/12/14
1.317
1.034
113
bỏ ra 500 "chiệu" để hốt 1 con ngựa chại từ năm 2008, gần 7 năm hả bác...bác cũng mạnh thật :D
Chúc bác sớm có ngựa khỏe chạy ngon, chứ nếu là em thì chắc em chỉ hốt xe cũ 1 đời thôi. Em không dám phán bậy nha bác, nhưng bác nên tìm hiểu chủ xe cũ vì sao đổi xe, mà đổi 2 lần lận...

Hạng C
3/4/15
733
301
63
xehoigiadinh.com
Mình nhờ bằng tình cảm keke. Hiện tại, có người bạn kinh doanh về xe tư vấn cho mình 1 em vợ 2 camry 2008 2.4 lắp ráp trong nước đã qua hai đời chủ và bảo hành 06 tháng vậy có nên rước nàng về dinh kg các bác. Các bác tư vấn giúp em.
Bảo hành 6 tháng chính hãng hay sao vậy bác chủ