Hạng B1
4/4/07
66
0
0
Dzô OS cũng 1 thời gian mà toàn thấy mấy ông ộp ẹp giao nưu cánh chị em thì ngồi im re bùn thỉu bùn thiu ... Nhân đây em mạn phép mở cái Topic này ,,,, cho cánh má hồng tham gia ,,,, Chị em đăng kí và chúng ta hẹn 1 ngày Offline bầu Hội Trưởng nhé ....

Mod ơi hong bít pót ở đây có đúng hong nữa .... Nếu hong Mod mần ơn " Mu " cho đúng vị trí của nó dzùm em nhá .... Thx .

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM
RE: Hiệp Hội Nữ Tài Xế , Mời Các Chị Em Tham Gia !

E cũng xin ủng hộ Chị E ,chuyện gì nam giới làm được hiện nay Phụ nữ đều làm tốt,nếu không nói là có 1 số lĩnh vực còn tốt hơn:D, OS ta cũng không ngoại lệ các BÁC nhỉ:D

Tập Lái
24/11/06
5
0
0

Ủng hộ ZZGurl !

Hạng B2
10/4/07
145
0
16
Thành phố Hồ Chí Minh

Ủng hộ ZZ Gurl.
Nhưng ủng hộ thì phải tham gia mới ủng hộ được chứ?
Đề nghị kết hợp, liên hiệp với cánh nam tài xế cho vui. Cánh nam ofline mà không có cánh nữ chỉ toàn là uống bia thôi! Chán chết! "Tứ hải giai huynh đệ...tỷ muội"

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Ủng hộ các tài xế nữ lập hội, cái tài xế nữ OS lên tiếng đi :)

Nếu sau một thời gian nữa không có nhiều tài xế OS nữ, chắc em phải "chuyển đổi" qua nữ tài xế cho xôm tụ quá ;)

Hạng B1
1/9/06
69
1
8

Em mới đọc báo Thanh niên cách đây mấy ngày, có bài viết về mấy bác phái nữ trong OS nhà mình(em xem OS như nhà nhé) phải lấy nick giống nam giới để thỏa chí đam mê. Không biết báo viết có đúng ko các bác nhỉ????

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Ủng hộ quá xá luôn...Nhưng hổng biết làm sao phân biệt thiệc giả? Ngộ lỡ đực rựa nào đóng giả chị em thì bác Lơ phải chịu trách nhịm nghen!Bác giai,bác gái nào có sáng kiến dề dụ này phát bỉu cái coi..!

Hạng B1
4/4/07
66
0
0

Sis VOTHANGDAU ơi sao Sis hong ủng hộ em gì hết dzị nè ????? hix hix :(
@SưHuynh Thiệt : Hội Phụ Nữ thì phải đăng kí để biết số lượng bề nổi của hội .
Offline càfê là biết giả chân .... Hê hê ....