Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Em trốn về trước tranh thủ post một số hình ,em chụp rất ít , có bác leyenthi và bác paulfoot chụp khá nhiều ,chắc các bác ý đang chén chú chén anh ở Hàng Dương Quán Q7 :D:D.
Tiếc nhất là khi rời PMH, một đoàn xe chạy Cruze/CDX chạy nối đuôi rất đẹp ,mà quên mất ko nói 1 bác nào đứng ở đèn xanh đèn đỏ để quay clip lại , xe bác Đức và một số xe CDX có cửa số trời mà quên ko quay lại ,nối đuôi nhau đi rất đẹp.
1 . Chiếc xe của bác Cruze 10952... với màu sơn phong cách batman thu hút rất nhiều người đi đường .
Hình ảnh offline kỷ niệm 2 năm Cruze/CDX Club

2. Em và bác Sơn chủ xe

3.Vợ 2 nhà em

4. xe bác lequocthinh

5.Chiếc CDX 1.8 full option hiếm thấy .có cả nút cân bằng điện tử và chống trượt trên hộp số. Phía trước là chiếc Cruze nhập chính hiệu 1.6 , ko thay logo nhé , chính hiệu Cruze nhập hihihihi,xe này nhập chứ ko phải liên doanh ,mâm cũng 17 và có Cruze control...........

6. Vợ chồng bác Đức và chiếc CDX 1.8(đã thay logo) với giàn âm thanh trị giá gần 3000 usd

7.Bác Bình đến cuối cùng ,gây sự chú ý với bộ đèn pha BMW i8 Concept và bộ đèn hậu Seri 7

8.Mọi người tụm nhau lại ,chia sẽ ,tư vấn với nhau về cách sử dụng xe ,độ xe ........... em thấy rất bổ ich.

9.Có cả chiếc Grandis (e ko nhớ của bác nào),nhưng bác ấy em nghĩ rất nhiệt tình và vui vẻ,thanks bác rất nhiều hihih:)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/11/11
498
0
16
Nguong mo may bac qua .... den xe ai cung dep... bua nao minh off buoi toi di cho dep chu ban ngay nong qua hehheh

Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
Xe các bác đẹp quá, lâu rồi e ko có dịp nhìn lại CDX, giờ nhìn lại vẫn thấy đẹp quá trời. Chúc hội mình ngày càng hoành tráng

Hạng B2
24/9/12
411
31
28
hôm nay tính lên mà tiếc quá phải có việc đột xuất.xe nào cũng đẹp quá.mình mà lên thì xấu hổ chết.hihi

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
vt635356honda nói:
Em. Phạt thế nào đây ?.
Bác còn có topic riêng nêu lí do ko đi được ,hôm nay mọi người cũng nói ai đăng ký rồi ,lại ko đi ,.........rất kỳ ........:( báo hại bác Danacons quá nhiệt tình call cho từng người ,nhin danh sách hơn 100 (xe Cruze và CDX nhé) người bác ấy đã call em thấy bác Vũ quá nhiệt tình ,nhưng mọi người lại ko hưởng ứng cao ,:(:(:(.Nhưng đang off Ken ở Hàng Dương em nghĩ bác ý cũng rất vui ,dù sao thì hôm nay cũng đã rất thành công,chờ mấy bác kia off ken về post hình ,rút kinh nghiệm lần sau ai đăng ký rùi nên cố gắng đi đông đủ cho vui