Hạng C
3/5/10
687
4.201
93
Nhà mình có vài cái máy lạnh Pana 1HP, mới dùng được 2 - 3 năm mà cái lưới lọc bụi bằng nhựa nó hư hết còn có cái khung. Mình đã mua lưới Inox về làm lại nhưng thấy không ưng ý lắm. Có anh nào biết chỉ giùm tìm mua cái khác ở đâu không? Cảm ơn các anh.

Hạng C
8/2/07
510
7.518
93
HCM
Bất cứ tiệm điiện lạnh nào cũng có.
Kể cả mua các khay tủ lạnh cũng có.

• Like
Reactions: nhái bén
Hạng D
30/11/10
3.968
56.315
113
Kinh! Cái tấm đó nhà mình sài cả chục năm, lâu lâu lôi ra rửa vẫn mới cáo, đàn hồi vẫn tốt! Của anh chủ sao mau hư dữ vậy?!

• Like
Reactions: thuvtn
Hạng D
7/3/13
1.901
19.324
113
tp HCM
doquocaudio.com
Nhà mình có vài cái máy lạnh Pana 1HP, mới dùng được 2 - 3 năm mà cái lưới lọc bụi bằng nhựa nó hư hết còn có cái khung. Mình đã mua lưới Inox về làm lại nhưng thấy không ưng ý lắm. Có anh nào biết chỉ giùm tìm mua cái khác ở đâu không? Cảm ơn các anh.
nếu, nếu thôi nha, vô tình thợ rửa mà dùng hoá chất gì đó tẩy nhanh sạch dàn và bụi nó mêm tan ra nhanh để rửa cho nhanh nhìn sạch đẹp mắt thì biết đâu cái lưới nó mủn cũng khá nhanh a ah

• Like
Reactions: Fordescape
Hạng C
3/5/10
687
4.201
93
nếu, nếu thôi nha, vô tình thợ rửa mà dùng hoá chất gì đó tẩy nhanh sạch dàn và bụi nó mêm tan ra nhanh để rửa cho nhanh nhìn sạch đẹp mắt thì biết đâu cái lưới nó mủn cũng khá nhanh a ah
Mình tự làm mà! Chỉ rửa nước thôi!
Vấn đề là giờ muốn tìm mua cái mới, Q có biết chỉ giùm, cảm ơn!

Hạng C
3/5/10
687
4.201
93
vậy a chụp kỹ và đo hộ kích thước ngang dọc, sắp tới e có order 1 số đồ từ hãng Pana sẵn e hỏi xem có đồ OEM xịn ko rồi e đặt luôn cho a
Ok để mình tháo ra đo đã. Cảm ơn Q nhiều!