Hạng B2
7/3/14
140
543
93
Có GPXD chưa? Pháp lí thế nào? Chủ quyền ra sao? Khi nào kí HDMB?

Chưa xong móng huy động bao nhiêu % là đúng luật?

Hạng B2
10/5/18
210
146
43
30
canhovinhomesbeverly.info
Có GPXD chưa? Pháp lí thế nào? Chủ quyền ra sao? Khi nào kí HDMB?

Chưa xong móng huy động bao nhiêu % là đúng luật?

Chưa,xong móng mới có GPXD. Nhà ở thương mại ra sổ hồng vĩnh viễn bác ạ. Quý IV/2018 kí hợp đồng mua bán.

Kí hợp đồng cọc chỉ đóng 15%, đến khi ra hợp đồng mua bán mới đóng đủ 30% (1 đợi 10% và 1 đợt 5%), hoàn toàn đúng luật nha bác.

Hạng B2
7/3/14
140
543
93
Chưa,xong móng mới có GPXD. Nhà ở thương mại ra sổ hồng vĩnh viễn bác ạ. Quý IV/2018 kí hợp đồng mua bán.

Kí hợp đồng cọc chỉ đóng 15%, đến khi ra hợp đồng mua bán mới đóng đủ 30% (1 đợi 10% và 1 đợt 5%), hoàn toàn đúng luật nha bác.

vậy là xây dựng khi chưa có GPXD?

Chủ quyền là cty nào? Nhà Mơ hay NM chỉ phát triển?

Kí HDMB với ai? ai là chủ miếng đất?

Hạng B2
7/3/14
140
543
93
Éo mie cầu bình tiên lúc nào cũng nghe năm sau khởi công, năm sao éo biết năm nào, cầu phú định cũng rứa gần chục năm rồi.

Còn giá đất éo biết nhiu nhưng nghe chú chém a khoái thặc :D , nếu đúng thế thì cũng kiếm đc tí ti ;)

Cầu BTien thì mấy a bên UBND TP còn ko biết nói gì cậu sales :D

Hạng B2
10/5/18
210
146
43
30
canhovinhomesbeverly.info
vậy là xây dựng khi chưa có GPXD?

Chủ quyền là cty nào? Nhà Mơ hay NM chỉ phát triển?

Kí HDMB với ai? ai là chủ miếng đất?

Hehe giờ đang ép cọc rầm rầm bên đó chứ bác nghĩ sao chưa có giấy phép. Hiện tại dự án này đang mở giữ chỗ và đặt cọc, trong thời gian chờ hợp đồng mua bán CĐT hoàn thiện dần pháp lý. Hiệm tại giây tờ về quy hoạch 1/500, cho phép xây dựng móng đã xong.

Chủ quyền là Nhà Mơ, đứng tên là Lý Khương là công ty con của Nhà Mơ, hợp đồng mua bán sẽ ký với Lý Khương còn chủ miếng đất dĩ nhiên là Nhà Mơ rồi bác.

Nhà Mơ trước giờ chuyên bán lúa non kiểu vậy, cá nhân em thấy nếu bác nào muốn an toàn thì đừng chơi, liều ăn nhiều thì chơi cũng không có mất mát gì nhiều đâu.

Hạng B2
7/3/14
140
543
93
Hehe giờ đang ép cọc rầm rầm bên đó chứ bác nghĩ sao chưa có giấy phép. Hiện tại dự án này đang mở giữ chỗ và đặt cọc, trong thời gian chờ hợp đồng mua bán CĐT hoàn thiện dần pháp lý. Hiệm tại giây tờ về quy hoạch 1/500, cho phép xây dựng móng đã xong.

Chủ quyền là Nhà Mơ, đứng tên là Lý Khương là công ty con của Nhà Mơ, hợp đồng mua bán sẽ ký với Lý Khương còn chủ miếng đất dĩ nhiên là Nhà Mơ rồi bác.

Nhà Mơ trước giờ chuyên bán lúa non kiểu vậy, cá nhân em thấy nếu bác nào muốn an toàn thì đừng chơi, liều ăn nhiều thì chơi cũng không có mất mát gì nhiều đâu.

Có GPXD thì post lên đi bạn ơi

Tập Lái
29/10/18
44
25
8
38
Nay tôi vừa tham gia lễ mở bán tháp Diamond của nhà mơ. Đây là đợt mở bán lần 3 của dự án này. Mỗi đợt mở bán cho 1 tháp. Tính ra hơn 1 năm rồi nhưng vẫn chưa có GPXD. Cậu sale nói vẫn phải chờ. Giá thì rẻ hơn Conic river side bên đất xanh khoảng 200tr