Tập Lái
24/7/14
3
2
3
35
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mới sắm được chiếc captiva cũ nên muốn trang trí cho em nó mới mẻ các bác ạ. Bác nào biết chỗ chỉ em với, ra chợ lớn toàn mấy miếng cho 7 chỗ chung chung 1 dạng ko vừa cho cap.
tks các bác nhiều.

• Like
Reactions: hoangtan1312
Hạng B2
28/3/14
405
173
43
[Hỏi] Chỗ mua tấm thảm lót trong xe Captiva
Mới sắm được chiếc captiva cũ nên muốn trang trí cho em nó mới mẻ các bác ạ. Bác nào biết chỗ chỉ em với, ra chợ lớn toàn mấy miếng cho 7 chỗ chung chung 1 dạng ko vừa cho cap.
tks các bác nhiều.
- Bác xem ~ miếng lót sàn 3d như vầy được ko nè , em xài hơn 3 năm roài đó , mua bên shopoto.vn

Tập Lái
6/7/09
12
8
3
44
Ho Chi Minh city
tks các bác nhiều.

Em còn 1 bộ nguyên zin chưa xài khi em mua xe CAP năm 2009. Vì tiếc của sợ hư nên mua miếng lót nhựa màu trắng bên ngoài xài. Và giờ bán xe rồi nên ko có cơ hội xài luôn. chán...

Em lục tìm lại, nếu có em hú bác (hôm dọn nhà còn thấy).

• Like
Reactions: Tronganhmn
Tập Lái
24/7/14
3
2
3
35
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em còn 1 bộ nguyên zin chưa xài khi em mua xe CAP năm 2009. Vì tiếc của sợ hư nên mua miếng lót nhựa màu trắng bên ngoài xài. Và giờ bán xe rồi nên ko có cơ hội xài luôn. chán...

Em lục tìm lại, nếu có em hú bác (hôm dọn nhà còn thấy).
Bác lục lại xem em nó nằm đâu chụp cho em bô hình làm người mẫu nhá bác?
Có phải cái miếng xám xám theo xe ko bác hay miếng 3D như trên ạ. Tks bác nhiều

Tập Lái
29/7/14
20
4
3
33
Bộ lót sàn captiva nguyên zin có thêu chữ captiva trên đó luôn bên a này có bán nè bác 0909552874, bác gọi hỏi thử koi