Hạng B2
27/2/07
164
1
16
Ở SG các bác biết nơi nào vá vỏ tubeless xe tay ga chuyên nghiệp nhất chỉ giùm. Cảm ơn.

Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM
RE: Hỏi chỗ vá vỏ tubeless !

Bác chả nói ở khu nào cả, nên thôi em biết ở đâu em cứ chỉ đại nhá: CH vá vỏ tên gì em không biết nhưng em biết nó nằm trên đường Phan Đăng Lưu (Q. Phú Nhuận), nằm trên đường từ ngã 3 Phan Đăng Lưu - Trần Huy Liệu đến đường ray xe lửa.

VIP CARD MEMBER
6/4/05
95
11
8
57
Tp. HOCHIMINH

Bác mang xe ngã bảy đầu ngã 7 Lý thái tổ,có mấy cửa hàng tôi không nhớ rõ tên cửa hàng!!!Nhưng cách làm việc Pro lắm,tôi hoàn toàn yên tâm khi vá ruột tubeless ở đây.Nhà tôi ở tân bình,nhiều khi khẩn cấp vá ruột tubeless thì vá ở Lăng cha Cả hoặc thi thoảng ở ngã tư Võ thị Sáu và Pasteur.Nhưng nếu có thời gian thì tôi luôn mang xe ra LTT vì họ có máy tháo vỏ xe và mở ốc bằng máy.

Hạng B2
27/2/07
164
1
16

Trích đoạn: nvt_matiz

Bác chả nói ở khu nào cả, nên thôi em biết ở đâu em cứ chỉ đại nhá: CH vá vỏ tên gì em không biết nhưng em biết nó nằm trên đường Phan Đăng Lưu (Q. Phú Nhuận), nằm trên đường từ ngã 3 Phan Đăng Lưu - Trần Huy Liệu đến đường ray xe lửa.

Lúc nào được cho em xin cái địa chỉ. đường ray xe lửa là khúc Hoàng Văn Thụ - Trần Huy Liệu. Cảm ơn bác

Hạng B2
27/2/07
164
1
16

Trích đoạn: Vietnguyen

Bác mang xe ngã bảy đầu ngã 7 Lý thái tổ,có mấy cửa hàng tôi không nhớ rõ tên cửa hàng!!!Nhưng cách làm việc Pro lắm,tôi hoàn toàn yên tâm khi vá ruột tubeless ở đây.Nhà tôi ở tân bình,nhiều khi khẩn cấp vá ruột tubeless thì vá ở Lăng cha Cả hoặc thi thoảng ở ngã tư Võ thị Sáu và Pasteur.Nhưng nếu có thời gian thì tôi luôn mang xe ra LTT vì họ có máy tháo vỏ xe và mở ốc bằng máy.

Mấy cửa hàng vá xe otô hả bác ?

Hạng B2
22/4/07
479
61
28
49

Chính xác!
Trích đoạn: ngovo2001

Trích đoạn: Vietnguyen

Mấy cửa hàng vá xe otô hả bác ?

Hạng B2
2/4/07
176
1
16

cho giá đi bác ,cửa hàng nào tốt .xe e bị mấy lỗ toàn vá lụi ko

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Em thì biết cửa hàng Vạn Lợi vì mua vỏ ở đó tới nay chưa bị gì.

Nok
Tập Lái
11/4/07
3
0
1

cho em hỏi tí, "tubeless" là gì vậy ?

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Trích đoạn: Nok

cho em hỏi tí, "tubeless" là gì vậy ?
Bác hỏi thật hay giả vờ để câu bài vậy?!Nếu bác câu,mình cũng câu luôn!:Tubeless là loại lốp chạy không có xăm(ruột)Hơi được bơm trực tiếp vào trong lốp do vậy tiếp xúc giữa vành và triêng (tanh)lốp phải thật kín.Chân val được gắn chặt vào vành xe..!