Thảo Luật Chung Hỏi đất nền Thủ Đức

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
15/12/12
4
0
0
Các bác cho mình hỏi ai có đất nền tầm 50m2, khoản 800 trở xuống ko, ở đường số 8 - P.Hiệp Bình Phước - Q.Thủ Đức oh

Hạng B2
5/3/12
154
26
28
Ho Chi Minh
Re:Hỏi đất nền Thủ Đức

luckystar2168 nói:
Các bác cho mình hỏi ai có đất nền tầm 50m2, khoản 800 trở xuống ko, ở đường số 8 - P.Hiệp Bình Phước - Q.Thủ Đức oh

Em có một căn nhà 5x14m (Sổ hồng, nhà cấp 4) đường số 3 (đường vào khu biệt thự Thủ Đức Garden Homes) và một nền 4,5x12,5m đường 21 đều thuộc phường Hiệp Bình Phước cũng đang tính bán bác mua không? :D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/12/12
4
0
0

Em có một căn nhà 5x14m (Sổ hồng, nhà cấp 4) đường số 3 (đường vào khu biệt thự Thủ Đức Garden Homes) và một nền 4,5x12,5m đường 21 đều thuộc phường Hiệp Bình Phước cũng đang tính bán bác mua không? :D
Giá như thế nào. Khách hàng của mình chứ ko phải mình bác ah

Hạng B2
5/3/12
154
26
28
Ho Chi Minh

ktgroup nói:
Cho cái giá đi bác

Xin lỗi hai bác mấy hôm nay trang Otosaigon bị lỗi nên em không vào trả lời được :(

Thật sự là lâu rồi em cũng không để ý giá cả khu vực này lắm, nên giờ không biết giá khoảng bao nhiêu tr/m2 là hợp lý để bán??? Các bác có thể tư vấn giúp em giá đất khu vực này khoảng bao nhiêu ko?

Mà bây giờ bán chắc chỉ bán được căn nhà ở đường số 3 thôi, còn mảnh đất đường 21 thì bị vướng quy hoạch xây dựng nhà cao tầng gì đó từ năm 2003? Chờ hoài chẳng thấy bên quận nó nói chuyện đền bù quy hoạch gì cả nên em cũng chán để vậy luôn, giờ gần 10 năm rồi không biết nó có điều chỉnh hay bỏ quy hoạch chưa nữa?

Status
Không mở trả lời sau này.