Hạng B2
11/10/09
213
60
28
Quận 2, Hồ Chí Minh
Cuối tuần này em định dẫn F1 lên dalat hóng gió... các bác cho em xíu tin tức về tốc độ, đường xá, xxx với... Định đi SG-LT-DG rùi QL20...

• Like
Reactions: tieuthieugia
Hạng B2
7/1/13
204
168
63
Đường thì nhìn biển báo, hết khu dân cư phang 80 đều cho em. Chú ý khúc cầu la ngà và đầu rừng giá tỵ chiều về, chuyên bắn đểu làm tiền anh em cảnh bảo nhiều rồi.

Hạng D
30/3/05
2.353
15.336
113
Có nhiều thớt rồi mà bác. Cứ đi đúng tốc độ, đường tốt đến Bảo Lộc, sau đó thì đường đang làm đến Di Linh, sau Di Linh thì y như cũ. Đoạn vạch tim đường màu vàng thì chạy tối đa 80, đoạn vạch màu trắng thì đi tối đa 50, lưu ý các đoạn vạch liền thì không nên vượt.

• Like
Reactions: hieu.phan
Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
Cuối tuần này em định dẫn F1 lên dalat hóng gió... các bác cho em xíu tin tức về tốc độ, đường xá, xxx với... Định đi SG-LT-DG rùi QL20...
em mới đi về tuần rồi
Cao tốc HCM- DG chạy tốt, lưu ý có 1 vài nơi dọn vệ sinh, bảo trì chú ý biển và tốc độ để khỏi bị bắn. Nên đi lane giữa
Từ DG lên Dalat đi cẩn thận, rất nhiều chốt, không vượt phải, không vượt nét liền, cẩn thận chim mồi xe tải, xe nhỏ cứ đi tà tà, kiên nhẫn.
Vào KCD thì đi 50 thôi, hết KCD thì đi 80
Toàn bộ đường đẹp, trừ khu Bảo Lộc - Di Linh tầm 20 km đi chậm đang làm đường
Cẩn thận lên đèo BL, có thể có sương mù, bật đèn, đi chậm và tập trung nhìn đường, không đi theo đèn xe trước.