Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Các bác cho em hỏi thăm đường lên cầu Phú Mỹ, nếu em đi từ hướng Nguyễn văn Linh tới? Thanks các bác nhiều.

Hạng B1
5/10/07
94
7
8
bác đi NVL hướng từ Bình Chánh lên thì đến Nguyễn Thị Thập, bác đi quá lên một tẹo rẽ phải cái cầu tạm vì cầu Da Khoa đang sửa lại thì phải, bác cứ đi thẳng đến khi gặp ngã tư giao với Huỳnh Tấn Phát thì đi thẳng luôn, đường bên kia là Nguyễn Văn Quỳ (Nguyễn Thị Thập nối dài), đến đây thì có chỉ dẫn lên cầu PM bên tay trái, bác cứ đi theo là ok.

À, nếu cái cầu tạm nó cấm 4b thì bác chạy NVL lên HTP rồi rẽ phải cũng sẽ gặp ngã tư giao với Nguyễn Thị Thập và Nguyễn Văn Quỳ, tại lần rồi em đi theo hướng này cưỡi 2b nên ko để ý có biển cấm hay không

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
hankumi nói:
bác đi NVL hướng từ Bình Chánh lên thì đến Nguyễn Thị Thập, bác đi quá lên một tẹo rẽ phải cái cầu tạm vì cầu Da Khoa đang sửa lại thì phải, bác cứ đi thẳng đến khi gặp ngã tư giao với Huỳnh Tấn Phát thì đi thẳng luôn, đường bên kia là Nguyễn Văn Quỳ (Nguyễn Thị Thập nối dài), đến đây thì có chỉ dẫn lên cầu PM bên tay trái, bác cứ đi theo là ok.

À, nếu cái cầu tạm nó cấm 4b thì bác chạy NVL lên HTP rồi rẽ phải cũng sẽ gặp ngã tư giao với Nguyễn Thị Thập và Nguyễn Văn Quỳ, tại lần rồi em đi theo hướng này cưỡi 2b nên ko để ý có biển cấm hay không

Cam ơn bác nhiều nhé.

Hạng B1
11/9/06
87
13
8
Từ Nguyễn Văn Linh từ hướng Bình Chánh về, đến giao lô Nguyen Lương Bang, bác chạy thẳng theo con đường dẫn lên cầu Phú Mỹ luôn! (Con đường này chạy ngang trước mặt trung tâm triển lãm đó bác!

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Chipduy nói:
Từ Nguyễn Văn Linh từ hướng Bình Chánh về, đến giao lô Nguyen Lương Bang, bác chạy thẳng theo con đường dẫn lên cầu Phú Mỹ luôn! (Con đường này chạy ngang trước mặt trung tâm triển lãm đó bác!

Ngay ngã tư Ng Lương Bang & NVL có đường lên thẳng cầu Phú mỹ hả bác, hay quá, đường này tên gì hả bác?

Hạng D
5/1/10
2.794
16.526
113
jungle nói:
Chipduy nói:

Ngay ngã tư Ng Lương Bang & NVL có đường lên thẳng cầu Phú mỹ hả bác, hay quá, đường này tên gì hả bác?

Ngay ngã tư này có biển báo màu xanh chừ trắng, vào đường dẩn này là chạy lèn cầu Phú mỹ luôn.

Hạng B1
11/9/06
87
13
8
Tới giao lộ thì bác chạy thẳng theo con đường mới (men theo phia bên phải công trường đang rào chắn), đó chính là đường dẫn lên cầu Phú Mỹ!

Hạng B1
29/7/09
80
0
0
53
chính xác cac bác ợ. Đường dẫn từ NVL lên thẳng cầu Phú Mỹ đã hoạt động vài tuần nay.
Các bác đi NVP từ hướng Bình Chánh đi về phía ngã tư Nguyễn Lương Bằng (trung tâm triển lãm q.tế / tòa nhà Lorence Sting) thì đi qua làn bên phải phía trước mặt t.tâm triển lãm, có biển đề rõ là "đi quận 2", bác theo đường dẫn là đi trên cao tới thẳng cầu Phú Mỹ, qua cầu có chỗ quay đầu đi về NVL.