Hạng B2
5/6/14
194
92
28
31
Cho hỏi đường đi từ Cò Nòi lên Sông Mã
*Ảnh minh họa

Em từ Miền Nam ra Bắc!!
Năm 2017 em có đi Sông Mã nhưng đi theo Quốc Lộ 4G, là vòng từ ngã 3 Cò Nòi lên gần TP Sơn La rồi theo Quốc Lộ 4G đến Sông Mã.

Nay em có nghe một số anh em nói có đường mở đi thẳng từ Cò Nòi đến Nà Ớt rút ngắn hơn 40km đường đi. không biết có anh em nào hay chạy tuyến này không cho em xin thông tin đường, chất lượng đường.

Em đi ô tô 7 chỗ

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/12/12
895
2.044
93
Ai biết bài này bài gì ko cho mình xin tên với:
"a đi xa quá.....a đi xa em quá......"

Hạng B2
20/1/10
212
30
28
35
View attachment 2459069*Ảnh minh họa

Em từ Miền Nam ra Bắc!!
Năm 2017 em có đi Sông Mã nhưng đi theo Quốc Lộ 4G, là vòng từ ngã 3 Cò Nòi lên gần TP Sơn La rồi theo Quốc Lộ 4G đến Sông Mã.

Nay em có nghe một số anh em nói có đường mở đi thẳng từ Cò Nòi đến Nà Ớt rút ngắn hơn 40km đường đi. không biết có anh em nào hay chạy tuyến này không cho em xin thông tin đường, chất lượng đường.

Em đi ô tô 7 chỗ
Mình vừa đi thang riêng vừa rồi. Đường này ngon bác ạ. Đoạn từ TT Sông mã đến TT Sốp cộp cũng rất dễ đi

• Like
Reactions: Viethung12776
em sinh sống tại Sơn La, và cũng thường xuyên đi tuyến đường này. Bácđi xe 7 chỗ thoải mái theo tuyến từ ngã ba cò nòi qua xã Chiềng Lương - xã Phiêng Păn - đến xã Nà Ớt đi theo quốc lộ 4G là vào đến Sông Mã, tuy nhiên bác đi đường lưu ý xe tải đầu kéo đi nhiều đường hơi bé, trước khi vào cua bác nên đi chậm quan sát kỹ.

Attachments