Em đi Phú Riềng nhiều nhưng em chỉ biết đi qua các điểm như Ngã Tư Bình Phước đến Sở Sao rồi thẳng Cổng Xanh rồi hướng lên Phú Riềng. Đi tổng cộng là qua hết 5 trạm thu phí. Em nghe nói có đường đi từ Bình Dương đi tắt vào khu hành chính BD hay khu đô thị mới gì đó rồi đi tắt qua cổng xanh sẽ giảm 1 trạm thu phí mà sẽ gần hơn mà em không biết đường đi. Bác nào biết đường hướng dẫn dùm em đi từ KCN singapore nhé. Chi tiết qua bao nhiêu ngã tư vì em không rành đường Bình Dương và Bình Phước. Cảm ơn các bác nhiều

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
Đi tắt tránh được trạm thì lại xa bác ợ, đi Chơn thành về thì xa hơn mà đỡ được 2 hay 3 trạm gì đó, còn kg thì chạy vào xã Thanh An Binh Long rồi đi tắt qua Phú Riềng gần lắm, cũng mất 3 trạm từ BD về nhưng khoảng cách thì khoảng 130km hoặc 140km từ TPHCM về tới Phú Riềng.
Nhà em ở Xã Thanh An nên biết đường ấy :(

Sao kỳ vậy ? em nghe nói từ QL13 đi vào khu đô thị mới đi thằng đến bùng binh ( 3 điếu thuốc) rồi rẽ trái rồi phải rồi..v…v lại vòng lại đọan giữa của đọan đường Sở Sao - Cổng Xanh ( bác nào biết đường mới này không ? )