Em nhờ các Mod và Admin khoảng 3 tuần nhé "đừng xoá bài của em khi hội còn chưa đi Tam Đảo xong ạ":
Em được sự đồng ý của trưởng hội Mèo và bác quan chức cứu nét giao trách nhiệm mời các bác trong hội Fiat kính mời các bác bớt chút thời gian và công việc tham gia hội thảo với anh em vào ngày 16/8/2008 .Kính mời các bác tham gia cũng như đặt gạch để công việc của em được hoàn thành ạ.
Phần kinh phí cũng như hàng năm sẽ do quốc vương Campuchia đài thọ kinh phí hoàn toàn ạ.

Danh sách :

Sau cuộc họp khẩn tại bia HOA VIÊN ngày 8/8. AE FIAT quyết định:

1- Tổ chức giao lưu tai Tam Đảo ngày 16/8- 17/8
2- Kinh phí: Chia đều mỗi thành viên
3- Thời gian: Có mặt lúc 8h30 ngày thứ 7 16/8 tại 2F Cà fe cuối đường Lê văn Lương- Láng Hạ kéo dài. (9h xuất phát)
4- Tất cả súng ống đạn dược hàng họ đều mang hết, khuyến khích thành viên FIAT càng đông càng tốt. (nhớ mang theo áo tắm vì có bể bơi cực hot)
5- Ăn ở tại KS đã có nhà bác Hùng ELX lo (KS cực xịn luôn).

Sau đây danh sách thành viên đã đăng ký
1- Minhquoc, gấu me và con (xe Phocut)
2- Phương CN gấu mẹ và con (đi xe nhà cháu)
3- Hùng Fiat Elx gấu mẹ và 2 con (xe Mútxoi)
4- Diep Fiat Tempra gấu mẹ và con ( Mit Gala)
5- Kia vương gấu đang làm mẹ và thằng e ( Siena)
6- Mèo gấu mẹ và con (Dotlo)
7- Quiseng gấu mẹ và con (FI Albea Grand- xin nhat hoi)
8 - FIAT LUX + gấu mẹ và con (Siena)
......

Đề nghị các thành viên tham gia đăng kí tiếp, Kia Vương sẽ cập nhật Danh sách từng cu ạ

Chít thật nhà cháu có chút việc bận nên không ra được ngại quá.
Vụ này nhà cháu nghe ngay , chưa đăng ký mà đã có tên cảm ơn nhà Minh Quốc ạ.

danh sách còn tiếp và được cập nhật hàng ngày .

Last edited by a moderator:
Hạng C
9/1/06
822
11
18
53
RE: Hội Fiat lên Tam Đảo hội thảo hàng năm

Thế em có nên đi kg ah? Tam Đảo với uống gụ hồng chỉ chọn 1 thôi:D:D

Trích đoạn: mini2006

Thế em có nên đi kg ah? Tam Đảo với uống gụ hồng chỉ chọn 1 thôi:D:D

Thế thì bác đợi vụ gụ hồng nhà em nhé bác đi lần này thì nhà em sẽ thừa mất 1 suất đấy mà nếu thừa thì em buồn lắm đó ạ.

Hạng B1
30/12/07
89
0
6

Cho nhà cháu theo với nhá các cụ ơi

Hạng B2
12/7/08
255
0
0
Hà Nội

Chưa tham gia lần nào, có j chung, góp j không.... chi tiết chương trình thì ae dễ theo dõi và tham gia hơn...

Hạng B1
30/12/07
89
0
6

Lôi lên đi nào,

ơ thế mỗi nhà em tham gia với nhà bác OLDTEACHER à thế này em xin chỗ làm chương trình để mần răng.Nhà bác fiatsiena1.6 ơi đăng ký đê bác chương trình hay lắm đó.

Tập Lái
30/8/06
27
0
0

Em mới tham gia box này nên cũng muốn gặp mặt các bác. Đi thế này là 1 hay 2 ngày hả các bác? có vợ cả, con cái đi cùng hay chỉ anh iem với vợ 2 thôi ạ?

Trích đoạn: vc_nm

Em mới tham gia box này nên cũng muốn gặp mặt các bác. Đi thế này là 1 hay 2 ngày hả các bác? có vợ cả, con cái đi cùng hay chỉ anh iem với vợ 2 thôi ạ?

Đi 2 ngày bác ạ.Vụ nào đi chơi xa hội ta cũng cho đầy đủ cả gấu nhà và gấu con nữa bác ạ chứ đi 1 mình buồn lắm đó.

Hạng B2
12/7/08
255
0
0
Hà Nội

ĐI TAM Đải thì nên xem thời tiết trước chứ nhỉ?? Bác Vua_kia xem chưa??? thời tiết ngon lành không TĐ mù ghê lắm, không thì cũng lạnh, mang sẵn cái chăm bông đi cùng thì bỏ m....
Nếu trừo nắng tớ xung phong đi liền.....