Tập Lái
17/6/13
0
4
2
datxanhdiaoc.com
Tình hình là rất là tình hình:
Hiện tại mình đang rất quan tâm về căn hộ Saigon Gateway? cũng đang có ý định đầu tư vào đây một số căn nhưng chưa biết có nên đầu tư vài dự án này hay không.
Mình chưa nám rõ Chủ đầu tư Saigon Gateway này như thế nào?
Về pháp lý dự án như thế nào?
Có ngân hàng bảo lãnh hay không?
Về quy hoạch xung quanh có tốt hay không?
Liệu cái ông Saigon Gateway nsyf có giao nhà đúng tiến độ không?
Ở đây đầu tư cho thuê có lợi hay đầu tư dạng lướt sóng sẽ tốt hơn.
Bạn nào am hiểu thằng Saigon gateway này cho mình ý kiến với ah.
Mình đang phana vân không biết có nên mua căn hộ Saigon Gateway này không.

27/9/16
0
23
2
34
Đây để em báo thông tin cho bác nắm luôn xem ưng thì Alo em.
CDT thằng Hiệp Phú công ty con của Quốc Cường Gia Lai. Cái dự án này nó chôn lâu rồi k làm giờ Đất Xanh nhảy vô phát triển dự án nên bỏ tiền để làm.
Pháp lý thì chưa có cái gì ngoài cái sổ đất. Bác yên tâm là sẽ có giấy phép xây dựng trước ngày mở bán.
Ngân hàng Vietin bảo lãnh.
Vị trí này thì Ok rồi em không cần nói thêm vì nó nằm mặt tiền với cái tuyến metro chỉnh ình trước đó hehe.

Tập Lái
27/6/16
0
70
12
45
Tình hình là rất là tình hình:
Hiện tại mình đang rất quan tâm về căn hộ Saigon Gateway? cũng đang có ý định đầu tư vào đây một số căn nhưng chưa biết có nên đầu tư vài dự án này hay không.
Mình chưa nám rõ Chủ đầu tư Saigon Gateway này như thế nào?
Về pháp lý dự án như thế nào?
Có ngân hàng bảo lãnh hay không?
Về quy hoạch xung quanh có tốt hay không?
Liệu cái ông Saigon Gateway nsyf có giao nhà đúng tiến độ không?
Ở đây đầu tư cho thuê có lợi hay đầu tư dạng lướt sóng sẽ tốt hơn.
Bạn nào am hiểu thằng Saigon gateway này cho mình ý kiến với ah.
Mình đang phana vân không biết có nên mua căn hộ Saigon Gateway này không.
bỏ ý định đó đi anh, khỏi phân vân cho mệt

Tập Lái
17/6/13
0
4
2
datxanhdiaoc.com
Thời buổi này kiếm được AE nào chia sẻ thực cũng khó nhỉ, ở đâu cũng thấy AE Sales bất động sản. Mình thấy cái tên Saigon Gateway rất hoành tráng, hình như cũng có một dự án ở quận 2 cũng có Căn hộ Saigon Gateway thì phải, Mà cái anh này ở Quận 9 cũng có tên Saigon gateway, chẳng biết 2 anh này có mối liên quan gì tới nhau không nhỉ, Mà nghe các bạn Sales hối đặt chỗ hoài kẻo hết, chẳng biết hết thật không hay là chiêu, Mình cứ thích hôm mở bán Vác Xiền theo, được thì xúc ngay chứ đặt chỗ trước làm gì cho mất công nhỉ,

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
Thời buổi này kiếm được AE nào chia sẻ thực cũng khó nhỉ, ở đâu cũng thấy AE Sales bất động sản. Mình thấy cái tên Saigon Gateway rất hoành tráng, hình như cũng có một dự án ở quận 2 cũng có Căn hộ Saigon Gateway thì phải, Mà cái anh này ở Quận 9 cũng có tên Saigon gateway, chẳng biết 2 anh này có mối liên quan gì tới nhau không nhỉ, Mà nghe các bạn Sales hối đặt chỗ hoài kẻo hết, chẳng biết hết thật không hay là chiêu, Mình cứ thích hôm mở bán Vác Xiền theo, được thì xúc ngay chứ đặt chỗ trước làm gì cho mất công nhỉ,
Sales nào cũng hối, thông cảm cho mấy em ấy, mỗi sànco mấy trăm ae, chốt deal cũng khó. :)

bác đặt tien chon chi, chọn căn thì bác có quyền mua trước, ko thì bác đợi nguoi ta chọn căn xong moi tói bác. :) dat cho xong ko mua ko mất tiền mà. Mà công nhận, mỗi lần mở bán là khách hàng đông như quân nguyen :) :3dcuoi::3dquaytay:

• Like
Reactions: thichchoi
Hạng D
24/6/14
1.931
2.838
113
Bác cứ tham khảo sale bên đó xem sao, bữa khách em cũng đặt 3 căn bên đó rồi, mà nghe bảo là khả năng lấy được căn hơi khó, vì sàn nào có hàng đẹp thì sàn đó thắng, còn ngược lại thì hên xui. Bác còn lăn tăn thì có thể chờ bên em tung ra dự án mới ở Thủ Đức ngay vành đai 2 - ngã tư bình thái. Hưng Thịnh làm chủ đầu tư, hơn 1000 căn, bác tha hồ chọn :)

• Like
Tập Lái
17/6/13
0
4
2
datxanhdiaoc.com
Mình nghe ngóng thấy dự án này có tới 60-70% là khách hàng đầu tư nên chắc sau này ra hàng là không có dễ đâu nhỉ. Xem ra đầu tư vào Căn hộ Saigon gateway này cũng hơi chùn tay đấy nhỉ. Hiện tại thì mình chưa thể tiếp cận pháp lý của dự án. HĐMB demo cũng chưa thấy có, mới chỉ thấy đơn vị Đất Xanh Miền Nam(đơn vị phân phối chính của dự án này gọi là có uy tín)

• Like
Tập Lái
27/6/16
0
70
12
45
Nay mới cập nhật được thông tin, có tới hơn 1.400 khách đặt chỗ, dã man quá, mà nghe thông tin là giá cao ngất ngưởng, không có rẻ như PR các bác ah.
1400 thì cũng gân 1000 là đặt ảo rồi Bác

• Like