Tập Lái
19/5/08
24
3
3
39
chao các bác,
em đang xài Sygic và Speed tracker, có Chức năng báo km/h khi đang chạy và km trung bình toàn tuyến đường.
Em muốn tìm phần mềm trích xuất đúng km/h của đoan đường cụ thể để so kè khi xxx bắn tốc độ mồm, thì có phần mềm nào không các bác?
Nếu không thì có thiết bị gì như vậy không?
em xin cám ơn

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Không cải dc.. máy bắn tốc độ là thiết bị kĩ thuật nghiệp vụ .. dc bộ công an kiểm định theo định kì .. là 1 thiết bị hàng tỉ đồng.. cái cam của mềnh hoặc cái dt cá nhân thì mũôi gì hihi

Hạng C
18/1/15
702
536
93
48
Không cải dc.. máy bắn tốc độ là thiết bị kĩ thuật nghiệp vụ .. dc bộ công an kiểm định theo định kì .. là 1 thiết bị hàng tỉ đồng.. cái cam của mềnh hoặc cái dt cá nhân thì mũôi gì hihi
Kiếm nơi nào họ gắn GPS tìm xe do bộ công an cung cấp mà dùng, xem lại hành tình có báo tốc độ.

Hạng B2
9/2/15
342
117
43
38
theo em cải ko lại.....có 1 lần nghe tâm sự 1 tx bức xúc trên fm..vov gt...xxx tốc độ bằng mồm...tx lấy camera làm bằng chứng...và xxx trả lời ko rãnh để xem....kêu chờ trong khi đó đang chở khách.chờ lâu nóng ruột tx năn nỉ nộp Bm tại chỗ cho nhanh..từ đó e bỏ ý định...hên xui..ráng chạy đúng

• Like
Reactions: 51A-989.39
Hạng C
18/1/15
702
536
93
48
theo em cải ko lại.....có 1 lần nghe tâm sự 1 tx bức xúc trên fm..vov gt...xxx tốc độ bằng mồm...tx lấy camera làm bằng chứng...và xxx trả lời ko rãnh để xem....kêu chờ trong khi đó đang chở khách.chờ lâu nóng ruột tx năn nỉ nộp Bm tại chỗ cho nhanh..từ đó e bỏ ý định...hên xui..ráng chạy đúng
Chỉ sợ ko có TG thôi, nếu bắn tốc độ bằng mồm thì dễ xử mà ! y/c lập bb ghi ý kiến vo "không được xem bằng chứng vi phạm lúc lập bb"

Hạng B2
9/2/15
342
117
43
38
rồi lên nộp Bm .xxx cho xem giấy in hoặc video nó sữa bằng photoshop hoặc edit video tí....thì cũng đâu cải dc....vì e chưa bị nên hình dung như vậy..ko biết đúng ko?

• Like
Reactions: 51A-989.39
Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
Một số camera hành trình có tích hợp GPS có báo vị trí xe và tốc độ, có thể dùng hình ảnh và clip ghi được từ camera để chiến nếu mình đi đúng tốc độ cho phép...

Hạng B2
27/4/14
150
70
28
Bác chủ chỉ đối phó với xxx bắn tốc độ bằng MỒM
Còn bị máy sấy lưu hình thì chịu

Hạng C
18/1/15
702
536
93
48
rồi lên nộp Bm .xxx cho xem giấy in hoặc video nó sữa bằng photoshop hoặc edit video tí....thì cũng đâu cải dc....vì e chưa bị nên hình dung như vậy..ko biết đúng ko?
Có trường hợp đó rồi bác nhưng ở ngoài Huế. Mà e nghĩ nếu mình có bằng chứng cminh không phạm lỗi thì xxx ko dám làm giả đâu vì nếu máy trục trặc lỗi kỹ thuật sẽ rất nhiều ng khiếu nại, còn nếu xxx làm giả khi mình khiếu nại lãnh đạo sẽ xem lại dữ liệu gốc !

• Like
Reactions: audio1607