Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
8/10/14
240
118
43
27 này e cùng gia đình ra đây nghĩ dưỡng nhân dịp lễ . Em ở khách sạn The Grand Ho Tram , khu vực này e mới tìm đc nhà hàng BBQ Ho Tram là tiện nhất . . Em muốn hỏi thêm 1 số quán để ăn hải sản quanh khu vực ks
Thanks các bác

Hạng B2
8/10/14
240
118
43
Phòng em ở 4tr mấy 1 đêm thì phải người nhà e đặt nên ko rõ bác . Ks resort quanh khu vực này gần như kín phòng rồi

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng B2
9/9/14
440
545
93
Phòng em ở 4tr mấy 1 đêm thì phải người nhà e đặt nên ko rõ bác . Ks resort quanh khu vực này gần như kín phòng rồi
đắt thế thì nên tận dụng ăn ở trong đó 24/24 luôn đi bác. ra ngoài làm ji cho mất đẳng cấp.

• Like
Reactions: thethaohiepphu
Hạng B2
8/10/14
240
118
43
Người nhà e book nên ko rõ bác ơi , e chỉ làm tài xế thôi :))

Hạng C
1/4/09
793
165
43
27 này e cùng gia đình ra đây nghĩ dưỡng nhân dịp lễ . Em ở khách sạn The Grand Ho Tram , khu vực này e mới tìm đc nhà hàng BBQ Ho Tram là tiện nhất . . Em muốn hỏi thêm 1 số quán để ăn hải sản quanh khu vực ks
Thanks các bác
BBQ là quá ổn rồi bác, giá cả và chất lượng thức ăn tốt, thái độ phục vụ tốt, chỉ có điều chưa được là phòng ăn không có máy lạnh và ăn xong thảy cái phiếu đánh giá nhờ điền giùm.

Hạng D
10/5/09
2.389
13.535
113
Sg
BBQ là quá ổn rồi bác, giá cả và chất lượng thức ăn tốt, thái độ phục vụ tốt, chỉ có điều chưa được là phòng ăn không có máy lạnh và ăn xong thảy cái phiếu đánh giá nhờ điền giùm.
Lễ đi chơi đâu vậy Anh Nam lâu quá kg nhạo với gấu xàm :3dcuoi:

Tập Lái
15/3/15
13
5
3
38
E thường ăn quán 59D ngay đầu đường vào BBQ, quan tuy hơi tàn tí nhưng bảo đảm toàn là đồ biển 100%. giá thì rẽ hơn BBQ. Khu đó Chị họ e chuyên bỏ hải sản cho mấy quán đó

• Like
Reactions: leepham9712
Status
Không mở trả lời sau này.