Hạng D
10/9/08
2.873
5.911
113
Đoạn đầu cầu Bình Lợi phía Bình Thạnh thuộc đội nào vậy các bác?
Và địa bàn của đội này là những tuyến đường nào?
Tài xế cty em bi dính lỗi chuyển làn ko tín hiệu, sau khi làm thủ tục nhanh nhận lại giấy tờ quên kiểm tra, sau đó mới phát hiện thất lạc mất cà vẹt.
Giờ muốn quay lại tìm. 2 chú kia xem có còn giữ cà vẹt đó ko?

Tập Lái
3/6/11
41
33
18
Đoạn đầu cầu Bình Lợi phía Bình Thạnh thuộc đội nào vậy các bác? Và địa bàn của đội này là những tuyến đường nào? Tài xế cty em bi dính lỗi chuyển làn ko tín hiệu, sau khi làm thủ tục nhanh nhận lại giấy tờ quên kiểm tra, sau đó mới phát hiện thất lạc mất cà vẹt. Giờ muốn quay lại tìm. 2 chú kia xem có còn giữ cà vẹt đó ko?

Bác PM cho E số phone của Bác đi!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: target_locked
Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
hàng xanh quản lý hết đoạn PVĐ chứ
16 PNT ngày xưa không có địa bàng rõ ràng, cứ 10h đêm là Bến Thành nghỉ thì 16 chạy khắp SG

Hạng C
15/7/15
654
994
93
Nếu bác bị cặp nong ban ngày là đội Hàng Xanh còn Đội dẫn đoàn 16thường chỉ chạy rong bên đêm đến rạng sáng hoy. Khúc PVĐ gần sân bay là đội TSN. Theo bác kể thì ăn kiểu này nhiều khả năng là tụi dẫn đoàn 16.
Đoạn đầu cầu Bình Lợi phía Bình Thạnh thuộc đội nào vậy các bác?
Và địa bàn của đội này là những tuyến đường nào?
Tài xế cty em bi dính lỗi chuyển làn ko tín hiệu, sau khi làm thủ tục nhanh nhận lại giấy tờ quên kiểm tra, sau đó mới phát hiện thất lạc mất cà vẹt.
Giờ muốn quay lại tìm. 2 chú kia xem có còn giữ cà vẹt đó ko?

• Like
Reactions: target_locked
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Không những ăn mà còn ăn tạp.. vừa qua cầu gò dưa tự dưng kẻ vạch làm tụi xxx lụm bánh mì 2b lấn tuyến met6⅝ xỉu.. đề nghị bác nào gần khu vực cầm 2b ra quần đi :)
Hỏi thăm đội csgt ở Phạm Văn Đồng