Tập Lái
8/8/15
16
299
48
Người quen của em muốn mua một căn ở đây để làm của, cho thuê.
Không biết thông tin của chung cư này như thế nào?
Xây dựng khi nào?
Đã có sổ hồng chưa?
Chất lượng công trình ra làm sao?
Quản lý có tốt không?
Cư dân ở có sung túc không?
Giá cho thuê ntn?
Giá mua bán thì tầm tiền bao nhiêu cho căn 2pn?
etc...
Bác nào có thông tin share hộ em với nhé,
Em cảm ơn nhiều luôn!

Tập Lái
10/10/17
0
0
0
37
Em trước ở khu này,giờ em cho thuê căn đó. Chung cư xây năm 2004, lâu nhưng chất lượng vẫn tạm được nhưng tùy căn,có căn bị thấm chỗ ban công. Cả 3 lốc đều chưa ai thấy mặt cái sổ hồng như thế nào,mua bán ủy quyền thôi. Cư dân rất ok, toàn người có học vấn, chuyên gia nước ngoài. Ban quản trị dân bầu mới, đuổi Chủ đầu tư CIC8 ra vì bao năm k làm đc gì. Anh trưởng BQT rất tâm huyết. Giá thuê đc từ 5 đến 8 tr tùy căn, tùy nội thất. Mấy căn 120m2 và 690m2 thì em k biết giá sao. Giá mua xê dịch từ 13 đến 15tr/căn khác biệt theo tầng và nội thata làm lại có gì. Bác cần thêm gì thì cứ báo em.
Người quen của em muốn mua một căn ở đây để làm của, cho thuê.
Không biết thông tin của chung cư này như thế nào?
Xây dựng khi nào?
Đã có sổ hồng chưa?
Chất lượng công trình ra làm sao?
Quản lý có tốt không?
Cư dân ở có sung túc không?
Giá cho thuê ntn?
Giá mua bán thì tầm tiền bao nhiêu cho căn 2pn?
etc...
Bác nào có thông tin share hộ em với nhé,
Em cảm ơn nhiều luôn!

Tập Lái
8/8/15
16
299
48
Em trước ở khu này,giờ em cho thuê căn đó. Chung cư xây năm 2004, lâu nhưng chất lượng vẫn tạm được nhưng tùy căn,có căn bị thấm chỗ ban công. Cả 3 lốc đều chưa ai thấy mặt cái sổ hồng như thế nào,mua bán ủy quyền thôi. Cư dân rất ok, toàn người có học vấn, chuyên gia nước ngoài. Ban quản trị dân bầu mới, đuổi Chủ đầu tư CIC8 ra vì bao năm k làm đc gì. Anh trưởng BQT rất tâm huyết. Giá thuê đc từ 5 đến 8 tr tùy căn, tùy nội thất. Mấy căn 120m2 và 690m2 thì em k biết giá sao. Giá mua xê dịch từ 13 đến 15tr/căn khác biệt theo tầng và nội thata làm lại có gì. Bác cần thêm gì thì cứ báo em.
Cảm ơn bác nhiều nhé!