Tập Lái
7/1/08
1
0
0
Tôi mong được các bạn chia sẻ thông tin về xe STAREX (9 chỗ) của Hàn Quốc, các tính năng. Gia đình tôi đông người nên cần mua xe lớn hơn loại 7,8 chỗ, nhưng không muốn chọn các loại như Mer., Ford Transit, ...
Cám ơn và mong tin.

Hạng B1
21/9/07
87
2
0
HàNội
RE: Hỏi thông tin về xe 9 chỗ

Bác ơi, Starex của hàn quốc có từ cách dây hơn 5 năm rồi bác ạ, hồi đó nhập về chỉ toàn xe cũ thôi, nhưng cũng gần như mới. Nói chung, hình thức thì được, dáng mũp míp nhưng chỉ mỗi tội là bánh bé, đồ đạc lủng xoảng, như răng bà lão. Bác cứ thử xem trên diễn đàn xem, làm gì có ai mấy đi xe này đâu bác. Tốt nhất là bác nên lựa chọn xang loại khác cho nó lành bác ạ.

Hạng B2
4/11/06
195
5
0
Tp HCM

Bác xem xét Toy Hiace thử thế nào, em này thích hợp cho đại gia đình như nhà bác đó.

Hạng B1
5/10/07
94
7
8

không thì bác làm con Kia carnival GS ấy, cũng 9 chỗ

Hạng C
9/11/06
575
1
18

có con toy previa nhìn ngầu phết, trông cũng rộng rãi, em chả hiểu nó mấy chỗ nữa? bác thử để ý em này xem sao

Hạng B2
18/8/07
309
1
0
31

Xe này rộng , thoải mái ,thân nặng ,chạy đầm, giá khá cao so với option

Hạng C
9/11/06
575
1
18

xe nào hả bác? previa á? bác biết giá không cho em xin cái giá, em này nhìn ngầu lắm
Trích đoạn: tuanphotocopy

Hạng B2
13/1/06
112
0
0

Trích đoạn: leducthang

xe nào hả bác? previa á? bác biết giá không cho em xin cái giá, em này nhìn ngầu lắm
Trích đoạn: tuanphotocopy

Con TOY Previa bây giờ cũng nhiều xiền lắm - hay bác thử tham khảo con Toy siena xem sao giá bây giờ khoảng dưới 60K và trên 50K -