Tập Lái
22/12/09
41
9
8
Chào các bác,

Cho em hỏi có cách nào activate Apple carplay cho xe BMW 730Li G12 hoặc ở VN có ai làm dịch vụ này không ạ?
Em search thông tin thì hardware đã có sẵn chỉ cần kích hoạt qua USB, bên nước ngoài cũng thấy 1 số trang bán mà không rành nên không dám tự mua, một số cửa hàng trên Ebay cũng có thấy bán file kích hoạt mà nói chung em gà mờ nên không dám thử.

Có bác nào có kinh nghiệm vụ này hoặc làm dịch vụ này tư vấn dùm em với ạ.
Cảm ơn các bác!

Hỏi về activate Apple Carplay cho xe BMW 730Li G12

#BMW #BMW730Li #Applecarplay

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: dncomputech
Hạng C
23/2/14
711
1.475
93
Chào các bác,

Cho em hỏi có cách nào activate Apple carplay cho con này hoặc ở VN có ai làm dịch vụ này không ạ?
Em search thông tin thì hardware đã có sẵn chỉ cần kích hoạt qua USB, bên nước ngoài cũng thấy 1 số trang bán mà không rành nên không dám tự mua, một số cửa hàng trên Ebay cũng có thấy bán file kích hoạt mà nói chung em gà mờ nên không dám thử.

Cảm ơn các bác!
Bác hỏi thử A.Minh garage Thịnh Phú xem!
https://m.facebook.com/story.php?story_fbid=1384558138342127&id=100003638637991

Hạng B2
20/1/17
411
471
63
Chào các bác,

Cho em hỏi có cách nào activate Apple carplay cho con này hoặc ở VN có ai làm dịch vụ này không ạ?

Cảm ơn các bác!
Bác kích hoạt carplay được chửa bác. Mà xe bác đời nào. Theo mình tìm hiểu là phải mã hóa ( add Fa 6CP VO coding) và mua fsc ( 9C or 9F) để kích hoạt

Tập Lái
20/10/19
1
0
0
41
bác đã active applecarplay được chưa bác ơi, mình cũng tìm giống như bác! cám ơn các bác nhiều!