Tập Lái
25/3/14
3
0
0
Em mới Lắp đầu pioneer AVH4600BT(xách tay từ mỹ về), mệt cả người mà vẫn kô đc như ý nguyện

1. Lúc mới lắp vào, đậu xe thì có thể xem hình đc, chạy về đến nhà thì bỏ đĩa vô thấy dòng chữ vì lí do an toàn nên kô thể xem hình cho màn hình đằng trc đc, bực hết cả mình. em đoán là thợ quên lắp sợi dây nào hoặc đã lỏng dây.
2. Điều khiển trên vô lăng: đã mua cái interface ASWC-1 (steering wheel control) mà thợ không biết lắp. Đành ngậm ngùi sử dụng DVD mà không thể đk trên vô lăng

Bác nào rành về cái này chỉ giáo em với: DVD không hiển thị hình khi xe chạy và cách kết nối volume button - ASWC - DVD pioneer

Xe em la honda city
Bác nào biết chổ nào ở Vũng tàu có thể lắp đc vui lòng chỉ giúp em với

Thanks,

Tập Lái
25/3/14
3
0
0
</h2>Bác nào biết help em với
[blockquote]Lúc đầu kết nối thì có thể xem hình đc, thợ nói phải nối dây mass gì đấy (lúc này đang đậu xe) thế là yên tâm chạy về nhà và....
Điều khiển vô lăng em dùng cái Axxess ASWC-1 interface , nhưng nhiều dây quá nên cũng chưa biết kết nối sao

Các cụ có biết chỗ nào ở Vũngtàu or Biênhòa có thể làm đc cái này không?[/blockquote]

Hạng B2
25/9/08
212
41
28
Dong nai
otosaogon.com
Hi Bác!
Muốn xem được hình thì bac phải gắn 1 công tắc để kích Mass lên đầu DVD. Dây Packing trên đầu DVD.
Khiển volume cua Bác nhiều dây nên cần phải có Cataloge thì dễ dàng lắp đặt. Không thì mua thêm bộ khiển volume loại hay sự dụng trên DVD thông dụng là được.

Tập Lái
25/3/14
3
0
0
Chắc phải làm một chuyến du lich sài gòn rồi các Bác àh, các BS ở đây pó tay rồi :(

Tập Lái
19/11/15
8
1
3
41
Cái này bác đã điều khiển được trên vô lăng chưa ạ. E cũng đang bị tương tự mà chưa biết cách xử lý như thế nào ạ. Của em là AVH-270BT, ai biết chỉ dùm em ạ. Bác @Undertaker đã làm chưa ạ

Hạng F
16/5/09
5.810
8.022
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Nó hơi lằn nhàn tí grandis em còn sài được mà nói chi mấy xe đời mới sau này , xe bác xe gi , dvd bên mĩ bác cần phải có cục này
Hỏi về cách lắp DVD pioneer kết nối wheel steering control ASWC-1

hoặc là bác lấy dây màu xanh chuối đấu trực tiếp vào dây mác màu đen cũa dvd ,thi bác mới coi dvd được vì dvd sau này nó sản xuất ,khi xe chạy là kg cho tài xê xem dvd

Hạng F
16/5/09
5.810
8.022
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Và đồng thời bác phải cài đặc trên dvd nữa
Hỏi về cách lắp DVD pioneer kết nối wheel steering control ASWC-1

Em mới Lắp đầu pioneer AVH4600BT(xách tay từ mỹ về), mệt cả người mà vẫn kô đc như ý nguyện

1. Lúc mới lắp vào, đậu xe thì có thể xem hình đc, chạy về đến nhà thì bỏ đĩa vô thấy dòng chữ vì lí do an toàn nên kô thể xem hình cho màn hình đằng trc đc, bực hết cả mình. em đoán là thợ quên lắp sợi dây nào hoặc đã lỏng dây.
2. Điều khiển trên vô lăng: đã mua cái interface ASWC-1 (steering wheel control) mà thợ không biết lắp. Đành ngậm ngùi sử dụng DVD mà không thể đk trên vô lăng

Bác nào rành về cái này chỉ giáo em với: DVD không hiển thị hình khi xe chạy và cách kết nối volume button - ASWC - DVD pioneer

Xe em la honda city
Bác nào biết chổ nào ở Vũng tàu có thể lắp đc vui lòng chỉ giúp em với

Thanks,

Hạng B1
10/10/15
99
30
18
39
E cũng đang vất vả với cái đầu dvd Ht6200 no cũng ko có cái steering...