Hạng B2
2/8/05
345
2.180
93
TP HCM
Em xem thông tin trên website thì thấy ở Q7 có chỗ đổi bằng, ko biết có bác nào đã làm thủ tục đổi bằng khi hết hạn ở đây chưa ? Có đông ko và có chỗ khám sưc khoẻ tại đây luôn ko ? Nó nằm ở đường Huỳnh Tấn Phát mà ko biết ở khúc nào ? Ai biết chỉ dùm em với. Về vụ khám sức khoẻ em cận hơn 3 độ, nếu khám mà bắt bỏ kính ra đọc chữ trên bảng thì tiêu luôn rồi. Có chỗ nào khám sk mà bs dễ cho qua cái vụ này nhờ các bác chỉ giúp ?

Hạng C
18/11/07
790
2.834
93
The Earth
Em thấy ngay trung tâm dạy nghề Nguyễn Hữu Cảnh nằm trên đường Huỳnh Tấn Phát,đối diện siêu thị Thiên Hoà có để bảng nhận đổi GPLX đó bác.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
150.725
113
www.phindeli.com
Chỗ đổi bằng Q.7 này có lẽ ít người biết nên không thấy ai vô chia sẻ kinh nghiệm.

Thôi bác womandriving chịu khó làm chuột bạch rùi report kinh nghiệm Q.7 nhé.

Vụ bác sĩ thì thường là không khó đâu, bác đừng khai cận 3 độ, khai 1,5 độ thôi. Lúc khám thị lực có đeo kính mình đạt là được rồi.

Nếu ở chỗ đổi bằng ko có khám sk thì bác chạy qua BV quận 7 đường Ng.T. Thập, khám dịch vụ (sau 5h chiều) nhanh lắm.

Hạng B2
2/8/05
345
2.180
93
TP HCM
Cám ơn 2 bác đã chia sẻ thông tin. Nếu ko khám sk được ở đó em sẽ về BV chỗ bác tuando chỉ, có làm ngoài giờ thì tiện quá