Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
5/5/10
61
101
33
HCM
www.starhouse.vn
Chào các bác,
Em đang được các bạn Sale chào dự án này.
Vị trí cũng khá đẹp trong tầm giá (đang chào 23-25tr/m2), nằm ở mặt tiền Nguyễn Tất Thành vừa qua cầu Tân Thuận 2 (các bác xem trong file đính kèm). Cả 2 mặt đều view sông khá đẹp, Mặt trước thì view Quận 7 & Phú Mỹ Hưng, Mặt sau thì Khu Sala & Sông SG.
Phía bên kia Cảng Khánh Hội sắp vào tay VinGroup lên dự án thì cũng hót chẳng kém gì Vimhomes Central Park và Vinhomes Bason hiện tại. Đối diện bên kia là Rivapark cũng đang bán với giá tầm trên 30tr/m2.
Tuy nhiên khi tìm hiểu về dự án này thì còn nhiều thông tin không rõ ràng cho lắm. Search batdongsan thì thấy các Sales bắt đầu quảng cáo rầm rồ với nhiều chương trình ưu đãi hấp dẫn nhưng từ Website của Đức Long và các trang bất động sản khác thì ko thấy có đề cập về dự án này. Website của Đức Long lâu ngày cũng ko update gì. (Em chỉ sợ vẽ ra thì lung linh mà lại chết yểu thì toi cơm, chứ về vị trí này em nghĩ là quá tốt trong tầm giá).
À còn về thiết kế mà giờ này còn dựng bằng AutoCAD chứ ko có Render 3D thì hơi nhà quê, chắc thuê thiết kế giá rẻ hoặc công ty con gì đấy :(
Nay xin thỉnh giáo các anh em nào có thông tin hay có ý định đầu tư dự án này thì cũng trao đổi để em thêm phần tự tin.
Cảm ơn các bác nhiều!

Attachments

Last edited by a moderator:
Hạng B1
5/5/10
61
101
33
HCM
www.starhouse.vn
:( Hình như anh em hầu như cũng chưa ai có thông tin về dự án này.
Vậy là do khâu quảng cáo quá kém hay Dự án này ko tiềm năng hoặc đang vướng gì đó chưa dám bung?

• Like
Reactions: tranlinhvtoto
Tập Lái
27/3/13
4
4
3
Bác Sao Giống sale vậy , để số điện thoại và hình ảnh. dự án này tui hỏi cũng nhiều mà hình như không có ai bik thì phải , qua xem và gặp sale bên đó luôn rồi mà ko dám bung tiền

Hạng B1
5/5/10
61
101
33
HCM
www.starhouse.vn
Bác Sao Giống sale vậy , để số điện thoại và hình ảnh. dự án này tui hỏi cũng nhiều mà hình như không có ai bik thì phải , qua xem và gặp sale bên đó luôn rồi mà ko dám bung tiền
Em lạy bác. Sale thì có chết thằng Tây nào ko bác?
Nói thật càng nhiều Sale tiếp em em càng thích vì được cập nhật thông tin hoàn toàn miễn phí.
Hình đó em lấy trên mạng ko được à? Bác gọi thử xem có gặp em ko?
Đưa lên là để anh em bàn thêm thôi, Sale nào đang bán DA này vào cho thêm thông tin mình luôn welcome!

Tập Lái
27/3/13
4
4
3
Em lạy bác. Sale thì có chết thằng Tây nào ko bác?
Nói thật càng nhiều Sale tiếp em em càng thích vì được cập nhật thông tin hoàn toàn miễn phí.
Hình đó em lấy trên mạng ko được à? Bác gọi thử xem có gặp em ko?
Đưa lên là để anh em bàn thêm thôi, Sale nào đang bán DA này vào cho thêm thông tin mình luôn welcome!
Bác chưa qua xem dự án ak , tui tính mai qua xuống tiền đây , hàng tháng thanh toán 1% nên cũng đỡ phải lo nhiều , sale mới gọi qua xem pháp lý này nọ đây , bác qua cùng em ko

• Like
Reactions: tranlinhvtoto
Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Hóng anh mèo @baravia vào nhận định tập đoàn Gia Lai - đứt luôn.

Mấy bác tìm hiểu cho kỹ nha. BCTC đức luôn có trên mạng đó.

Bạn này chưa có kinh nghiệm gì, còn lởm hơn nhà Quốc Cường Gia Lai..

Hạng B2
27/12/14
256
5.312
93
43

Nói chung cứ tránh xa mấy anh trên núi , toàn Lâm Tặc khoác áo doanh nhơn

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113

thiệt chứ giờ nghe cái đuôi Da Lai là tự nhiên em ...tụt huyết áp....:3dcuoi:

• Like
Reactions: bavaria
Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
có gần riva park ko bác, tiến độ đến đâu rồi

Status
Không mở trả lời sau này.