Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
ae rành về xe cho mình hỏi, gần nhà mình có 1 ng bán lacetti EX 2010, xe mua mới 1 đời chủ, xe đẹp, nay muốn bán, ae tư vấn hộ mình có nên mua kg, giá mua bao nhiêu là hợp lý, chủ bán 300tr

• Like
Reactions: minh.lequang
Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
Mua ngay kẻo sổng!
bao nhiêu km rồi bác. Bác không mua thì giới thiệu cho em
z là nên mua hả bác, mình kg để ý xe đi bao nhiu km, nhưng bít nguồn gốc nhà xài kĩ, xe cũng ít đi (vì gần nhà mà), giá tầm bao nhiu là ok hả các bác. mẫu EX này mua về thì chỉ chạy thôi chứ đâu có độ điếc j dc hả các bác, vì mình chưa thấy ai độ loại xe này, mình thì kết em cruze hay lacetti CDX lắm mà kg gom đủ lúa nên chỉ dòm ngó đến em này thôi

Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
z là nên mua hả bác, mình kg để ý xe đi bao nhiu km, nhưng bít nguồn gốc nhà xài kĩ, xe cũng ít đi (vì gần nhà mà), giá tầm bao nhiu là ok hả các bác. mẫu EX này mua về thì chỉ chạy thôi chứ đâu có độ điếc j dc hả các bác, vì mình chưa thấy ai độ loại xe này, mình thì kết em cruze hay lacetti CDX lắm mà kg gom đủ lúa nên chỉ dòm ngó đến em này thôi
ae nào có ý kiến tư vấn giúp mình kg (xe màu đen nhé các bác)

Hạng B2
7/5/15
312
209
43
Em đang đi Lac EX 2009 đây. Nếu xe 2010 mà ít đi(tầm dưới 40k km), bác biết nguồn gốc xe thế thì giá đó theo em là quá tốt. Còn việc độ đẽo thì chỉ sợ bác không có sức thôi chứ cái gì chả làm đc?

Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
Em đang đi Lac EX 2009 đây. Nếu xe 2010 mà ít đi(tầm dưới 40k km), bác biết nguồn gốc xe thế thì giá đó theo em là quá tốt. Còn việc độ đẽo thì chỉ sợ bác không có sức thôi chứ cái gì chả làm đc?
z hả bác, tại mình chưa thấy con nào độ nên tưởng kg có hjjjjj, bạn có tấm nào lac EX độ đèn này nọ j kg cho mình xem với