Hạng B2
2/3/15
425
175
43
36
Em đi gần 8000 km, nói chung là ổn, tiết kiệm nhiên liệu (5l/100km đường dài, 10l/100km đường thành phố) chạy bốc. Ưng ý về kiểu dáng và màu sắc, nhìn trẻ trung mạnh mẽ ...

Nhược điểm: đường xấu thì xe ồn (chắc đặc điểm chung của Honda???)

Em thấy nhìn chung đường xấu thì xe nào cũng ồn hết. Hơn nữa City là sedan nên như vậy em nghĩ cũng chấp nhận được thôi

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
nhắc kẹt xe là điên hết cả người, gần tết còn kẹt hơn dữ dội nữa
bởi vậy em mới đánh giá cao con city như bác nói đó, không gian rộng đỡ thấy ngột ngạt hẳn :)

Đó là trong thành phố thôi :) Mua xe thì còn đi xa nữa mà, càng thoải mái rộng rãi càng đỡ mệt đường dài bác ơi.

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
Xe hang ghe sau kha rong.Cang giac lai kha boc va ok.tay lai vao cua co do nhay cao va chinh xac.con hao xang khing thi minh con chua biet vi moi luot so wa e no thoi.m co diem khong ung do la cai ken keu teong khoang lai nghe rat to,va may lanh co hoi kem chut.am thanh tren xe thi voi ng chi co de nghe thi dc,chu cung chua dc ok lam.do la nhung gi minh moi lai thu va cam nhan.de cac bac co su lua chon.voi minh thi voi muc gia do la on voi mot chiec sedan hang B nhu e no.vai dong chia se cac bac nhe!

vụ xe ồn thì em thấy thằng nào cũng vậy bác ạ, con honda như vầy là chấp nhận dc rồi.

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
Đó là trong thành phố thôi :) Mua xe thì còn đi xa nữa mà, càng thoải mái rộng rãi càng đỡ mệt đường dài bác ơi.
thì em biết vậy mà bác, con city khoang rộng thì khỏi bàn rồi, em vẫn review tốt cho nó về khoản này luôn mà

• Like
Reactions: ilovemoto
Hạng B2
2/3/15
190
120
43
34
Em đi gần 8000 km, nói chung là ổn, tiết kiệm nhiên liệu (5l/100km đường dài, 10l/100km đường thành phố) chạy bốc. Ưng ý về kiểu dáng và màu sắc, nhìn trẻ trung mạnh mẽ ...

Nhược điểm: đường xấu thì xe ồn (chắc đặc điểm chung của Honda???)

Do phần cách âm đó bác, cơ mà em thấy được cái là không bị tiếng động cơ vọng vào khoang lái ở vòng tua thấp

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
thì em biết vậy mà bác, con city khoang rộng thì khỏi bàn rồi, em vẫn review tốt cho nó về khoản này luôn mà

City được cưng hơn so với các loại khác cùng phân khúc chắc cũng do yếu tố này :) Tính ra city cũng không phải hoàn hảo 100% như còn yếu chút ở hệ thống lạnh, âm thanh này kia nhưng tính tới lui thì đúng như các bác nói giá quá hợp lý rồi :)

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
City được cưng hơn so với các loại khác cùng phân khúc chắc cũng do yếu tố này :) Tính ra city cũng không phải hoàn hảo 100% như còn yếu chút ở hệ thống lạnh, âm thanh này kia nhưng tính tới lui thì đúng như các bác nói giá quá hợp lý rồi :)
cái hệ thống lạnh của nó cũng đâu đến nỗi nào bác, cái ồn thì thấy bị chê nhiều nhưng hình như là điểm chung của thằng honda rồi. em thì lại thấy cũng chả ồn lắm, toàn tiếng nhạc át tiếng bom cả rồi

Hạng B2
2/7/11
380
120
43
cái hệ thống lạnh của nó cũng đâu đến nỗi nào bác, cái ồn thì thấy bị chê nhiều nhưng hình như là điểm chung của thằng honda rồi. em thì lại thấy cũng chả ồn lắm, toàn tiếng nhạc át tiếng bom cả rồi

Ý em là các bác chê City nhiều khoản đó chứ em đi với nhà em thì vẫn thấy không có vấn đề gì lớn :)) Cái vụ tiếng ồn em nghĩ là cũng nhiều thằng mắc lỗi này lắm chứ không mỗi Honda, phân khúc B thì thế cũng coi là quá tốt r :)

Hạng B1
8/1/16
80
36
18
41
Ý em là các bác chê City nhiều khoản đó chứ em đi với nhà em thì vẫn thấy không có vấn đề gì lớn :)) Cái vụ tiếng ồn em nghĩ là cũng nhiều thằng mắc lỗi này lắm chứ không mỗi Honda, phân khúc B thì thế cũng coi là quá tốt r :)
City gia co 600tr thi chuyen tieng on vay la da tot lam roi , co ai di vios chua? Gia cao hon ma con on hon nhieu la khac. Xe tien ty thi moi cthe noi chuyen on hay ko on dc. Chu xe binh dan thi chi khac phuc duoc phan nao tieng on thoi. Muon het on thi bo ra them may chuc cu nua la em ru thoi mA.

Hạng B1
22/7/15
98
41
18
Đẹp thì tùy cảm quan. Nhưng mà theo em thì City được cái vẻ ngoài nam tính, em thì thích cái đó cộng thêm Earthdream thì tiết kiệm không ít đâu.
xăng rục rịch lên vèo vèo, xuống như rỉ nc dãi thì có mấy công nghệ tiết kiệm như "ớt rim" giúp bổ sung hầu bao nh lắm