MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
75.847
113
Cuộc sống anh nhọc nhằn vậy. Ráng phấn đấu làm việc theo KPI để mua được chiếc xe rồi mang ra so, chứ mà phát biểu linh tinh thế sếp biết được lại bị kỉ luật gặp mấy anh như @h.hung ảnh đuổi cho lại khổ. Tập trung làm việc tiếp đi anh
View attachment 2367878
a cầm chi tiết máy nào của con cona màu tím đẹp thía

Hạng B1
8/3/12
86
2.255
83
vậy con Yaris Cross chắc là con Wigo nâng gầm; chứ nếu Vios nâng gầm thì nó lại thành Corolla Cross!?!?! :rolleyes::D
Vâng. Tụi Toy nó đặt tên để lùa gà mà. Bác hãy kiếm xe thật mà trải nghiệm.

• Haha
Reactions: pcloud
Hạng D
5/7/14
2.476
85.508
113
HCMC
Mấy a truy sát 1 mình a @tan.hd như oánh hội đồng vậy!? Sao ko đứng ra so đọ tự do cho nó công tâm, hẹn công viên nào cũng đc!
Mình ra live trym, a @notcold thì vào 1 chân bán trà đá kiếm thêm ko, hay làm ứng diên pặc-ko tay po nuôn!? :D
Theo mình mụ @Face2Face đi “chàng hảng” làm 1 chân thư ký, kiêm bán trà đá là đẹp đội hềnh! việc còn lại là chốt thời gian, địa điểm gõ gàng đi mí a:D

em xin chân hỗ trợ khiêng cáng, lấy tiền tip :(

• Haha
Reactions: btpaul
Hạng D
5/7/14
2.476
85.508
113
HCMC
đã là xe cùng hạng thì ko thể hơn City dc bạn ey, form mới này ra mà giá tốt nữa thì accent bán cho ai, nhưng chắc ông Honda ko có cho giá tốt đâu. xe Nhật vẫn nhỉnh hơn Hàn. xe Hàn ko tệ nhưng xe Nhật tốt hơn. :D

anh @porche911gt3 có nhận đồng chấy không anh?

• Haha
Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
ồ nà ní, sỡ hữu 2 hay n con xe thì sao cũng chỉ ở góc độ người dùng, ko liên quan gì
Cái mình đang muốn discuss là về kỹ thuật, những thông tin cơ bản của 1 con xe như xuất xứ động cơ, hộp số, nguồn gốc linh kiện, tiêu chuẩn ntn mình hỏi bạn ko tl dc thì thôi xin phép ko nói xa hơn nhé bạn ey :D
thế thým biết gì nói đi, mình hỏi thým biết cái hộp số nó khác nhau chỗ nào không thým ko trả lời được thým hỏi lại mình. thým cũng chả biết gì, lại chẳng có con xe nữa, bày đặt nói dừng lại ở đây, thým thấy trong thớt này có ai cùng quan điểm với thým ko hay cả chục người đều nói thým ko biết gì =))

• Haha
Reactions: pcloud and btpaul
Hạng D
23/1/16
1.876
1.183
113
vậy a hãy chứng minh những gì a nói đi, mình đi cả 2 đời accent rồi nên mình thấy cảm nhận của mình là chính xác nhất, a thì toàn nói mồm, kêu ra kiểm chứng thì lại nói sợ bị đuổi việc, hành động phải đi đôi với lời nói chứ nhĩ.
đúng rồi bạn, người lớn sợ thất nghiệp chứ, ăn bám mới ko sợ thôi ? :D
Giờ mình nói bạn ko tin và bạn sẽ yêu cầu bằng chứng, bằng chứng thì mình có đấy, giấy trắng mực đen hẳn hoi nhưng đó là tài liêu mật bạn ey. Thị trường VN nhạy lắm, pháp lý các kiểu nếu có gì mình ko gánh nổi đâu. Vẫn là tin hay ko ở bạn thôi hehe

• Love
Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
bạn phát biểu linh tinh quá nhóe, cà khịa người có kinh nghiệm ko giúp bạn tốt hơn đâu. Tốt nhất nên lắng nghe, tin hay ko thì tùy bạn ey :D
kinh nghiệm của minh là sở hữu 5 đời xe trong 10 năm rồi thým ạ, mình kiếm tiền để đổi xe từ xe nhục sang xe hèn, thým nghĩ coi 1 người mua nhiều xe như mình vậy rồi nên tin theo những người sở hữu xe khác để trao đổi, hay nghe theo 1 người chưa từng có xe bàn về con xe hả thým

Hạng D
23/1/16
1.876
1.183
113
thế thým biết gì nói đi, mình hỏi thým biết cái hộp số nó khác nhau chỗ nào không thým ko trả lời được thým hỏi lại mình. thým cũng chả biết gì, lại chẳng có con xe nữa, bày đặt nói dừng lại ở đây, thým thấy trong thớt này có ai cùng quan điểm với thým ko hay cả chục người đều nói thým ko biết gì =))
bạn cứ tl câu hỏi của mình trc đi rồi mình sẽ tl bạn, còn ko thì ko cần nói thêm nữa đâu bạn ey. hihi

• Like