Mở màn khai trương cho thớt giới thiệu đến mọi người em City 2013 độ bi xenon đơn giản với hàng led mí liền khối 2 chức năng. Mọi thứ đã sẵn sàng phục vụ từ hàng hạng trung đến hàng cao cấp. Giá cả hợp lí hơn, chất lượng tốt hơn để phục vụ anh em hội Honda City nè.
- Cấu hình gồm bi Audi Q5 sản xuất mới, bóng và ballast hàng cao cấp Aozoom, dãy led mí, vòng mắt thiên thần. Bảo hành đổi mới cho bộ xenon trong 18 tháng.

Tiếp là Honda City 2015 lên xenon Q5 zin, chuẩn không cần chỉnh về độ bền, cường độ sáng, hiệu quả sử dụng... Bác nào quan tâm thì alo em nhé, em đang có chương trình khuyến mãi giá shock cuối năm cho mọi người đây ạ, từ 4/12/2015 đến 31/12/2015.

Hạng B2
21/7/09
412
262
63
Giá cho bộ đèn City đời 2013 bao nhiêu vậy bác? Thời gian thi công bao lâu?

Giá cho bộ đèn City đời 2013 bao nhiêu vậy bác? Thời gian thi công bao lâu?
Dạ City của bác thì bác thích độ bi Q5 TQ vs bóng và ballast Aozoom hay là Q5 xịn với bóng Philips Germany, ballast zin luôn ạ. Thời gian thi công mất tầm 3 tiếng là xong cho bác ạ. Thông tin chi tiết em gởi sang pm, bác xem giúp em nhé. Rất mong nhận được sự ủng hộ của bác ạ.
Thân!

Hạng B2
11/8/15
110
88
28
41
Ui trời ui đẹp quá bác thớt ơi, giá rổ nhiêu vậy, mà em ngoài Bắc ko làm được của bác :(

Ui trời ui đẹp quá bác thớt ơi, giá rổ nhiêu vậy, mà em ngoài Bắc ko làm được của bác :(
Dạ cũng đơn giản thôi ạ, nếu bác thích làm thì bác có thể gởi đèn vào đây em làm, xong em lại gởi ra ngoài đó cho bác ạ. Vì em làm đèn cho ngoài đó cũng nhiều. Em mới làm 2 cặp Fortuner, 1 cặp ở HN và 1 cặp ở Quảng Bình ạ. Mới làm xong gởi đi luôn trong ngày hôm nay.