Hạng B2
28/7/13
203
86
28
nếu chuẩn bị đi xa thì bác nên ghé kiểm tra đi, trên NVL em thấy có tiệm lốp Hải Triều (khá to), khúc ngã 4 giao với QL50 thì phải!? (tầm 200k) bác nhớ hỏi giá trc.
p/s nhà e ngay đường dẫn cao tốc Trung Lương, nhưng e đi VVK vào trung tâm, chứ ko đi NVL)
tks bác, 7 Bằng hay Hồng Cường ok ko bác?

Hạng C
6/4/10
777
2.914
93
đây chính là giá trị của xe Nhật và xe Châu âu
Cái xe người ta thiết kế ra có test đủ bài rồi. Sao có chuyện mới 120 đã rung bần bật thế được? Cần kiểm tra lại xe.
Còn về chuyện xe Nhật hay Mẽo thì đừng bàn mất thời gian.
Con xe trước của em là Getz 1.1 MT chạy 140km/h êm ru, không chòng chành, chuyển lane vẫn mượt. Không lẽ xe Nhật thua xe Hàn? Xe 700tr thua xe 300tr?

Hạng B1
2/10/15
57
35
18
33
Dạ một tay chạy một tay quay, rung là do tay em rung chứ nhìn kiếng lái thì đầm lắm nhóe, do hai ôg thần xe tải chạy song sog phía trước nên e buộc giảm tốc thôi chứ ko là đạp lên tiếp, odo 909km xe mới lấy ạ

• Like
Reactions: johnnynguyen3130
Hạng B2
18/7/11
108
127
33
www.otosaigon.com
Bác phải đọc kỹ, chủ cả cho biết lúc về đi 5 người thêm đồ đạc lủ phủ nữa. Bac phải lấy nguyên khối lượng lúc đó mang qua chiếc Fiat Siena và chạy với đoạn đường đó với tốc độ đó luôn thì mới biết xe nào ổn hơn. Chuyên nghiệp là phải so sánh như zậy đó bác. he he
Fiat vẫn lướt ngọt ngào nhoá
thaajm chí còn êm ai hơn, đầm hơn
Hơn là số Auto và lẫy thể thao, đề pa nhanh

Tập Lái
13/4/16
27
17
3
Morning form cũ e kéo cao tốc LT 80-120 hoài mà có thấy lắc liếc gì đâu, tính đổi lên City mà nghe bác chủ nói ghê vại...hé hé. Chắc phải đóng bộ 3 thanh strutbar Ultraracing cho sờ ti khi lấy xe roài....hé hé
:3dcuoigif:
Em đang tìm hiểu City 2016, mà chủ thớt nói ghê quá. Các bác nào đang đi city cmt thêm giúp em, để em ngâm cứu (^_^)

• Like
Reactions: vthanh6