Hạng C
21/9/10
841
27.152
93
46
thành đạt theo bạn là như nào ? mà không có thời gian lên đây chém gió ?
Bạn ấy nói ngược. Người thành đạt là người có nhiều thời gian rảnh rỗi hơn người khác, có thể làm cái gì mình thích mà tiền vẫn vào đều đều

Hạng D
18/3/08
1.566
1.544
113
Thứ 1:Những người thành đạt éo rảnh lên đây chém gió.
Thứ 2: những người thành đạt k cần phải thể hiện khoe xe, khoe nhà...như trẩu tre.
Thế nhé
Vậy cho anh hỏi, theo logic của chú thì chắc chắn chú không thành đạt rồi, nên suốt ngày lên diễn đàng chê bai xe khác, khinh thường người khác, nhỉ ;)

Nói ít, hiểu nhiều nhé !

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
Có 1 số bác chạy CRV mới khi dùng Cruise control thì chân phanh bị mất tác dụng. Ko biết có phải vì lý do cạnh tranh về giá ko ma Honda ko bán bản CRV 2.0 và 2.5 tại VN trong khi bản này có ở nước ngoài. Chắc tại VN đg tắc nhiều nên ko cần máy lớn. E mà là lãnh đạo của Honda thì lắp hẳn cho CRV máy turbo 1.0 cho tiết kiệm xăng mà giá lại rẻ bán cho thị trường VN.

Vì thuế tiêu thụ đặc biệt, máy dưới 1.5 là 35% , từ 1.5 - 2.0 là 40%, từ 2.0 đến 2.5 là 50%. Honda Vietnam nó yêu VND nên ngu gì nó nhập máy 2.4 về .

Xe đầu tiên em chạy là GLK300 đời 2009, V6 3.0 rất sướng, đến 2017 mua thêm GLC300, sau đó đến 2018 bán GLK, 2019 mua bù lại CRV thì đi CRV cả nhà ai cũng khen, chả chê gì cả. Đợt vừa rồi chở bố mẹ về Sóc Trăng các cụ đi về không bị mệt, hệ thống treo êm ru em đánh giá là ngon ngon con GLK già nhà em luôn, chỉ thua bóng hơi GLC300 thôi, bù lại chỗ để chân bao la bố mẹ em rất khoái.

Trước khi mua cũng lên otosaigon đọc thấy chê CVT quá trời, khi mua xe chạy rồi mới biết "ủa, có vậy thôi mà sao forum chê um sùm vậy ta, thấy cũng ổn 1 tám 1 mười với Merc mà!?!

• Like
Reactions: vndnguyen
Hạng D
10/4/16
1.534
6.278
113
45
Vậy cho anh hỏi, theo logic của chú thì chắc chắn chú không thành đạt rồi, nên suốt ngày lên diễn đàng chê bai xe khác, khinh thường người khác, nhỉ ;)

Nói ít, hiểu nhiều nhé !
Chưa bao giờ chê xe người khác. Vui lòng coi lại comment của tôi. Tất nhiên, rảnh rỗi lên diễn đàn chém gió cũng vui, nhất là những thành phần đội xe lên đầu

Hạng D
18/3/08
1.566
1.544
113
Chưa bao giờ chê xe người khác. Vui lòng coi lại comment của tôi. Tất nhiên, rảnh rỗi lên diễn đàn chém gió cũng vui, nhất là những thành phần đội xe lên đầu
Nè bạn trẻ, trước khi thành đạt thì nên học thành người trước nhé !

Hạng D
10/4/16
1.534
6.278
113
45
Bạn ấy nói ngược. Người thành đạt là người có nhiều thời gian rảnh rỗi hơn người khác, có thể làm cái gì mình thích mà tiền vẫn vào đều đều
Thông thường, những người thành đạt thực sự chững chạc. Ít khi mở miệng là khoe này khoe nọ lắm bác. Chỉ những tp giàu xổi, nhờ quan hệ cocc mới hay 1 tấc đến trời thôi

Tập Lái
16/5/18
38
27
18
31
Yếu hay mạnh là ở bác, chứ anh em không thể trả lời chính xác. Có bác cưỡi con sedan 250HP mà còn chế yếu, có bác đi Kia Moring 1.25 bảo rất bốc. Chỉ có trực tiếp chạy mới hiểu được. Khách quan thì máy 1.5 tubo đường Việt Nam là khá ổn. Mạnh, bốc thì không có đâu nhưng ổn. Sẽ hơi trễ chân ga chút xíu nhưng nếu đạp thốc thì cũng vượt tốt.

Tập Lái
18/6/19
3
2
3
39
Tui thì ít trải nghiệm nhiều xe, chủ yếu lúc trước hay thuê Fortuner mấy dầu chạy nhiều. Giờ mới mua CRV thấy máy 1,5 Turpo có phần yếu hơn For nước đầu nếu chở đủ 7 người. Còn lên cao tốc thì chẳng thấy yếu chút nào hết. Nói chung hiện tại đang rất yêu lựa chọn của mình.

• Like
Reactions: vndnguyen