Hạng B2
3/1/09
285
1.143
93
Honda Jazz độ màn 10inch được ko?

Bác nào chạy Honda Jazz, đã độ màn hình cho mình hỏi cái hốc đó có nhét vừa con màn tầm 10" không? Mình mê thăng Pioneer 9350BT quá mà khu mình chưa có để thử.

Các bác tư vấn giúp, nếu nhét vừa thì mình ord về nhờ lắp.

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/8/17
450
287
63
44
Hầu hết 90% xe trên thị trường đều nâng cấp được màn hình android. Xe nào có mặt dưỡng là thay được hết.
Jazz nó cũng gần giống City nên mình nghĩ là được.Tốt nhất chạy xe gara tư vấn sẽ ra hết.

• Like
Reactions: giang09
Hạng B2
3/1/09
285
1.143
93
Hầu hết 90% xe trên thị trường đều nâng cấp được màn hình android. Xe nào có mặt dưỡng là thay được hết.
Jazz nó cũng gần giống City nên mình nghĩ là được.Tốt nhất chạy xe gara tư vấn sẽ ra hết.
Cái đầu theo xe của con Jazz RS có chức năng wifi, mình mua cái cục phát wifi phát thì nó bắt được song wf, nhưng giao diện ko biết làm sao để mở youtube lên coi.
Bác có kinh nghiệm gì ko bày em phát.

Hạng B2
16/8/17
450
287
63
44
Cái đầu theo xe của con Jazz RS có chức năng wifi, mình mua cái cục phát wifi phát thì nó bắt được song wf, nhưng giao diện ko biết làm sao để mở youtube lên coi.
Bác có kinh nghiệm gì ko bày em phát.
Mình không biết trên màn hình Zin của Jazz có phải là Android hay không, nếu tải được Ứng dụng Youtube về máy thì mới xem được.
Bác tìm xem có CHPlay không nhé

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Trừ Pioneer thì em không rành vì nó kén chọn xe, nó chỉ SX chung chứ không theo cụ thể từng xe nào cả, nên muốn gắn dvd pioneer nhiều xe phải cắt đấu dây.
Còn các loại dvd khác trên thị trường thì SX cho từng loại xe, chỉ thay đúng mặt dưỡng là gắn được hết, giắc cắm ko hề cắt nối gì cả. Bác mua về tự thay và cài đặt màn được hết.
Xe jazz của Bác chủ gắn được màn hình dvd 10", thay mặt dưỡng là được, trên các CH bán DVD có đầy. Bác ở khu vực nào thì ra tiệm đó tham khảo trước ạ.
( mặt dưỡng và hình dvd đây Bác chủ)

• Like
Reactions: giang09