Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Chương trình giới thiệu đại lý mới của Hyundai toàn cầu tại Korea, nên Hyundai HTC dẫn về Korea đào tạo và cho xem qua những dòng xe chiến lược ạ.....có vài tấm em ưng ý nhất ạ.

Hyundai chụp tại korea
Hyundai chụp tại korea
Hyundai chụp tại korea
Hyundai chụp tại korea
Hyundai chụp tại korea
Hyundai chụp tại korea

...nguồn tự chụp bằng điện thoại.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: A con dien
Hạng B2
28/10/17
335
311
63
41
dạ không bác em chỉ là ngườu yêu xe và bán phụ tùng hyundai cũng như sửa xe thôi bác, thông tin hyundai em biết gì em chia sẽ thôi ạ
Em nghe nói linh kiện về ko kịp vì vậy qua tết âm mới có xe hả bác?

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Em nghe nói linh kiện về ko kịp vì vậy qua tết âm mới có xe hả bác?
đang cố gắng từng ngày để có phụ tùng đó bác bên korea cũng thiếu phụ tùng....sẽ chia các bác ạ hy vọng trong tết nguyên đáng ạ

• Like
Reactions: Bibi12
Hạng B2
28/10/17
335
311
63
41
đang cố gắng từng ngày để có phụ tùng đó bác bên korea cũng thiếu phụ tùng....sẽ chia các bác ạ hy vọng trong tết nguyên đáng ạ
Cảm ơn bác, em thấy HTC chơi bài San 19 hơi căng, thấy phản ứng tiêu cực hơi bị nhiều, ko biết sau đợt này HTC có bị mất nhiều khách ko nữa. Hy vọng HTC làm cái gì đó tốt cho khách hàng để lấy lại hình ảnh chứ ko năm sau xe nhập ồ ạt về thì cũng hơi mệt đấy.

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Cảm ơn bác, em thấy HTC chơi bài San 19 hơi căng, thấy phản ứng tiêu cực hơi bị nhiều, ko biết sau đợt này HTC có bị mất nhiều khách ko nữa. Hy vọng HTC làm cái gì đó tốt cho khách hàng để lấy lại hình ảnh chứ ko năm sau xe nhập ồ ạt về thì cũng hơi mệt đấy.
dạ em cũng đồng quan điểm ạ