Hạng B1
16/5/18
98
77
18
40
San bán kinh thật, còn Sò phải giảm nhiều nữa, cứ bảo giảm 77tr nhưng thật ra có 20tr như trước giờ.
Bản tiêu chuẩn của San có 1,030 tỏi, có phanh tay điện tử, loa hàng hiệu, tpms. Bản tiêu chuẩn của Sò ko có mấy thứ đó, thừa cái cửa sổ trời mà giá tận 1,099tr. Hoạ có điên mà mua Sò :D 1 là Thaco bổ sung gấp mấy thứ trên như San, 2 là phải giảm giá 100tr nữa mới cạnh tranh đc :D
Không những như cụ nói, bản TC nó đã có yên ngựa, cần số nút bấm, đèn pha LED, cốp điện, đủ chả thiếu cái gì, sò giảm 100 còn chưa ăn thua, giảm 200 thì may ra cạnh tranh đc, đấy là may ra thôi nhé, muốn thắng San chắc phải giảm 300tr mỗi phiên bản

Hạng D
24/2/20
4.489
7.418
113
37
Nhiều a thích hô khẩu hiệu ghê, toàn người yêu lước cả :D :D :D

Nhưng, a nào thích hô khẩu hiệu thì cứ việc hô, cho nó vui tai, nhưng làm ơn đừng bắt người khác phải hô giống mình, ai không hô thì gán cho cái mũ này, mũ kia, chướng lắm. :D
Hô thì cứ hô, vấn đề là có xiền để mua xe ko đã :), xe ngon , giá rẻ và dịch vụ sau bán hàng tốt thì tự động dân mình sẽ mua xe yêu nước thôi .Đừng mang xe cỏ ra so sánh vs xe sang chỉ để lùa gà thôi còn ai biết chút ít về xe họ lại cười khẩy rồi lại hô hào bảo họ ko yêu nước hay này kia kaka.

• Like
Reactions: mr kango
Hạng B2
27/4/21
121
105
43
23
lại phao tin nhảm, giống đường luỡi bò Tung Của, giá 820 cho bản V thì mua Cx5 outlander, mua méo gì chiếc suv gắn cái động cơ pê đê 1.8lit
Nói như bác là ế mà vẫn còn kiêu hả

Hạng D
27/7/18
1.084
14.991
113
41
Honda HR-V thấy quảng cáo giảm cá cả hơn 100 củ sao tháng này lại còn tụt hơn gần 1 nửa so với tháng trước ta...
Chờ đủ quý mới báo cáo anh à.

Hạng D
27/7/18
1.084
14.991
113
41
Cái xe fadil ra đường còn ít thấy hơn cả Lux A, mà sao thấy doanh số cao khiếp nhỉ
Theo quan sát của tớ thì ra đường cứ gặp khoảng 200 con i10 thì sẽ gặp 1 con pha đin gì đó :D hơi bị hiếm luôn.

• Like
Reactions: Đi Đò
Tập Lái
24/8/19
30
16
3
35
Nhiều a thích hô khẩu hiệu ghê, toàn người yêu lước cả :D :D :D

Nhưng, a nào thích hô khẩu hiệu thì cứ việc hô, cho nó vui tai, nhưng làm ơn đừng bắt người khác phải hô giống mình, ai không hô thì gán cho cái mũ này, mũ kia, chướng lắm. :D
tự nhục thì cứ nhận, có gì đâu mà ngại, như tôi tự nhận Vietnô cứ hàng Việt là tôi bưng bô. Còn thích hàng tàu thì cứ bệ đít tàu.

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng C
12/5/08
830
5.861
93
tự nhục thì cứ nhận, có gì đâu mà ngại, như tôi tự nhận Vietnô cứ hàng Việt là tôi bưng bô. Còn thích hàng tàu thì cứ bệ đít tàu.
Chuận, ai bưng bô thì cứ việc bưng bô, ai bợ đít thì cứ bợ đít, kệ, mềnh đấm quan teo cả đám dở hơi ấy. :D :D

Hạng B2
22/7/20
371
627
93
33
Hô thì cứ hô, vấn đề là có xiền để mua xe ko đã :), xe ngon , giá rẻ và dịch vụ sau bán hàng tốt thì tự động dân mình sẽ mua xe yêu nước thôi .Đừng mang xe cỏ ra so sánh vs xe sang chỉ để lùa gà thôi còn ai biết chút ít về xe họ lại cười khẩy rồi lại hô hào bảo họ ko yêu nước hay này kia kaka.
thế thì bác nhầm rồi. Đó là bác yêu Van Phít chứ đâu phải yêu nước
yêu nước là mua xe đức, nhật, hàn, thuế nhà nước thu được nhiều gấp mấy lần mua xe Vin ưu đãi nhé.
Có mỗi thế mà cũng nhầm thì làm gì cho đời hả bác :D

• Like
Reactions: Hellboy
Hạng D
24/2/20
4.489
7.418
113
37
thế thì bác nhầm rồi. Đó là bác yêu Van Phít chứ đâu phải yêu nước
yêu nước là mua xe đức, nhật, hàn, thuế nhà nước thu được nhiều gấp mấy lần mua xe Vin ưu đãi nhé.
Có mỗi thế mà cũng nhầm thì làm gì cho đời hả bác :D
hahaha vâng em suy nghĩ nông cạn quá cảm ơn bác đã khai sáng cho em.:)