Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM
RE: INNOVA có ngon???

Trích đoạn: lm1mt

em đã từng suy tuy về con IN như bác , nhưng bác còn hên hơn em là chưa rước nó về , cả đời em sai lầm nhất vẫn là con In đấy bác , khuyên bác chân thành là quên nó đi , còn khuyết điểm của nó thì bác cứ tham khảo trên OS sẽ thấy rất nhiều , em không muốn nói thêm , hic

Em cũng đang đi Ỉn và hài lòng với nó, nếu ngân sách dưới 30K và muốn chở nhiều người thì chọn Ỉn đi bác :D

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: gcrt

Inn ớ hả, em không lái chuyên nghiệp nhưng cảm nhận của em là thấy cũng tạm, ghét nhất là đề ba chậm, máy ồn. Còn ít tiền thì chạy Inn là tốt rồi

bác đề pa so với con nào mà chậm .. hết ga số 3 là 90 rồi nha [8D]

Hạng B2
16/10/06
424
4
18
50
HCM

.. còn khuyết điểm của nó thì bác cứ tham khảo trên OS sẽ thấy rất nhiều , em không muốn nói thêm , hic

Xe nào mà không có khuyết điểm hả các bác? Nếu tham khảo và thống kê trên OS thì chắc Cap có nhiều post về khuyết điểm hơn là ưu. Nhưng cái khuyết điểm lớn nhất và đau nhất chờ và tiền đi đêm cho đại lý.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

sử dụng cho gia đình thì IN là lựa chọn hợp lý, theo em là vậy. Nói chung là mỗi người 1 ý, em thì thích IN hơn:)
1 lý do nữa chọn INN để có thể tham gia hội TOY của bác Báo, ọp ẹp thường xuyên.:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/7/07
534
41
28

Trích đoạn: gcrt

Inn ớ hả, em không lái chuyên nghiệp nhưng cảm nhận của em là thấy cũng tạm, ghét nhất là đề ba chậm, máy ồn. Còn ít tiền thì chạy Inn là tốt rồi

em đã bán xe rồi bác , 6 tháng chạy được 5000 , lỗ 3000, lúc mới mua thì không biết ưu khuyết điểm , về sống với nó rồi mới biết chứ bác

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

các bác sẵn here cho em hỏi ( đừng cho là em xì pam nhá) i: em mới khám phá : hình như ỗ khóa điện Inn có tích hợp đèn nơi viền ngoài màu trắng phải ko các bác. Số là hôm nay em trùm kín xe, em mò mẫm mỡ ctắc xe thì thấy chỗ đó phát sáng.... Bác nào cần- phơm zùm, Mua xe cả gần năm rưởi rồi chừ em mới fát hiện chi tiết này

Hạng B2
10/3/06
116
0
0
CAMPUCHIA

Vâng tiền nào của ấy em mơ đc em ỉn mà còn chưa đc đây he he. Bác nào chán bỏ em nó em sẵn sàng cưới em nó luôn

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54

Bác có bán không ? đẩy đi cho đỡ phiền lòng Bác ạ .....:mad::mad:

em đã từng suy tuy về con IN như bác , nhưng bác còn hên hơn em là chưa rước nó về , cả đời em sai lầm nhất vẫn là con In đấy bác , khuyên bác chân thành là quên nó đi , còn khuyết điểm của nó thì bác cứ tham khảo trên OS sẽ thấy rất nhiều , em không muốn nói thêm , hic

Status
Không mở trả lời sau này.