Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
9/4/08
683
382
78
RE: INNOVA có ngon???

1 phiếu cho captiva, Hiện nay Cap có 1 lỗi nhỏ nhưng không đáng kể lắm!

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM

Trích đoạn: masina

Thà giàu có và sung sướng còn hơn nghèo và bất hạnh với em INNOVA này .

Bác triết lý cao siêu quá, em không hiểu :D

Tập Lái
11/1/08
38
0
0

Trích đoạn: laomap

Hihi...toàn bác đi Inn khuyên nhủ thế này thì không mua Inn mới lạ..
Nếu bác chở nhiều người thì Inn là số 1 với giá dưới 30K.
Còn nếu bác thích Sport thì làm em CAP..nhưng lưu ý vụ chi phí nhiên liệu nhé...
Tiền cưới vợ không bằng tiền nuôi vợ 2 đâu nha...lục tốn ra phết đấy.
pac nói đúng!co nhìu người mua xe đuợc mà đổ xăng ko được là chuyện thường.

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: mazda Dai Loc

Trích đoạn: laomap

Hihi...toàn bác đi Inn khuyên nhủ thế này thì không mua Inn mới lạ..
Nếu bác chở nhiều người thì Inn là số 1 với giá dưới 30K.
Còn nếu bác thích Sport thì làm em CAP..nhưng lưu ý vụ chi phí nhiên liệu nhé...
Tiền cưới vợ không bằng tiền nuôi vợ 2 đâu nha...lục tốn ra phết đấy.
pac nói đúng!co nhìu người mua xe đuợc mà đổ xăng ko được là chuyện thường.

dạ, có em ạ, hu hu ... khủng khiếp quá nếu ai rơi vào tình cảnh này [&:]:([>:]:mad:

Hạng C
2/10/07
817
4.272
93
57

Trích đoạn: Luuhong

các bác sẵn here cho em hỏi ( đừng cho là em xì pam nhá) i: em mới khám phá : hình như ỗ khóa điện Inn có tích hợp đèn nơi viền ngoài màu trắng phải ko các bác. Số là hôm nay em trùm kín xe, em mò mẫm mỡ ctắc xe thì thấy chỗ đó phát sáng.... Bác nào cần- phơm zùm, Mua xe cả gần năm rưởi rồi chừ em mới fát hiện chi tiết này
Đúng rồi bác , viền sáng này sẽ tự sáng khi mở cửa , và tự tắt sau khoảng 10'' nếu ko có chìa trong ổ

Hạng D

Trích đoạn: gauxam

Trích đoạn: masina

Thà giàu có và sung sướng còn hơn nghèo và bất hạnh với em INNOVA này .

Bác triết lý cao siêu quá, em không hiểu :D

Em cũng không hiểu[8|] . Và cũng không hiểu tại sao 1 tháng có trên dưới 1000 bác muốn bất hạnh với em IN này:D

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

Trích đoạn: quoctri79

mình đang tính mua INNOVA về chạy,nhưng không biết nó có tốt không.Tại vì mình cũng nghe nhiều người chê dàn dồng INNOVA.mong các bạn góp ý dùm nhé....INNOVA và CAPTIVA nên chọn chiếc nào!!Thanks All!

bác ra sân thống nhất chỗ cho thuê xe tập lái đó! có innova và captiva! bác mướn mỗi loại xe chạy 2 tiếng! bác thử cho xe vào đường xóc, đường đông người, rồi bang ra xa lộ! bác ưng chiếc nào thì về mua chiếc đó! còn nếu k ưng cả 2 thì chọn xe khác!
riêng em thì mới có innova! nhưng xưa nay chưa chạy nó lần nào! bây giờ có rồi thì chán! xe xóc quá à!

nnb
Hạng B2
26/3/04
307
2
16
München

hôm nay bố em cũng vừa đi kí hợp đồng 1 em,tháng 6 nhận xe,em bảo ông ý mua Caren mà ông ý không chịu [&:][&:][&:]

Hạng B2
30/5/07
130
0
0

Một là mua In, hai là mua Honda CRV, còn không thì đi xe máy bác ạ. Bác đừng nghe Saler trên này xui dại mua Cap, có cả tiền hoa hồng kèm trong đó đấy.

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: lancelots

Một là mua In, hai là mua Honda CRV, còn không thì đi xe máy bác ạ. Bác đừng nghe Saler trên này xui dại mua Cap, có cả tiền hoa hồng kèm trong đó đấy.

ừ, e tin bác, nhất là khi nhìn vào a va ta của bác, [8D]:)

Status
Không mở trả lời sau này.