Hạng B2
13/1/05
453
80
28
53
Chào các Bác,
Hôm qua em qua Đại lý ISUZU xem con D-Max LS mầu bạc, lắp hộp đậy thùng sau.(em cung không biết gọi nó là gi nữa) trong hoành tráng quá. Bác nào đã chạy rồi cho y kiến với. có hình anh hay thông số con nay không?

Cảm ơn các Bác.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: ISUZU D-Max Ls

Con này đẹp thật, mỗi tội tiếng nổ to quá (mất hết cảm tình)!

Hạng B2
27/6/05
108
5
18

Không biết D-Max và Hi-lander đạt tiêu chuẩn khí thải EURO mấy nhỉ? chỉ sợ khi VN áp tiêu chuẩn EUROII thì tèo!

Có bác nào biết không? Thông tin cho anh em với.

Hạng B2
12/12/05
237
1
0
53
Hà Nội
www.theautochannel.com

Hình như là EURO II thì phải, tôi có nghe nói 01 lần. Nhưng bác đừng lo vì VN địn đến 1/7/2007 mới bắt đầu áp dụng EII cho xe mới cơ.. Đến lúc đó bác cũng chán cái máy cày D max rùi mà[:eek:][:eek:][:eek:]

Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48

Nó thí quá đẹp rồi nhưng nghe nói là đi ra ngoài xa lộ thì tốc đô bị tính như xe tải à ?thế thì bất tiên quá . nhưng trong thành phố HCM nó vẫn chạy d705c trong giờ cấm tải , không biết ngoài tỉnh khác thì sao?

Tập Lái
3/10/05
5
0
1
otosaigon.com

Cho em nói cíu D-max đáp ứng tiêu chuẩn Euro1 các pác ạ . Xe Isuzu là máy dầu ( giá dầu << giá xăng ;)0 nên nó kêu hơi to 1 cíu nhưng ko ăn nhằm ji` ca? các pác đừng lo ;)

Hạng B2
17/11/06
495
0
0

xe máy dầu đương nhiên tiếng phải to rồi

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Kaka, chạy thoải mái các bác ạ, tốc độ cũng chẳng lo, ra vào 2 lane xe tải và xe hơi bình thường, quất được hơn 130km/g hết đường.

Máy Dmax cũng hơi ồn vì là máy dầu nhưng êm hơn Hi-lander. Lên đến 60km/g thì không khác gì máy xăng. Trong thành phố thì bật tí nhạc cũng không nghe tiếng máy. Vả lại ồn thì ở ngoài mới nghe, chứ trong xe ít thôi. Đi ở TP ồn như vậy đỡ bóp còi mất lịch sự các bác à.:D

Ở vn thì muốn xác nhận Dmax là Euro III cũng dễ mà các bác.:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/8/05
220
0
0

Ít thông tin quá bác " người đàn ông tốt thấy mẹ" nhỉ ( tên bác nghe lạ wá [8|]) , sao các bác đi D-max toàn cung cấp thông tin cái kiểu : Xe ít rung hơn hilander , trong xe thì chẳn nghe thấy gì cả để bên ngoài nó nghe cho vui :D , Đi chậm thì không bốc đâu máy dầu mà , đi nhanh thì bóc êm như máy xăng . Để nghị bác kiếm một vài em Pick up khác như Ranger chẳng hạn rồi cho cái nhận xét tổng thể lên , so sánh cho nó trực quan sinh động cái nhẩy , phải không không bác :D
Àh mà cái vụ turbo khí xoáy cai gì gì đó bác sử dụng thấy nó có êm hơn không và có hiệu quả như thế nào trong một thời gian hả bác ;)
Em hâm mộ D_max quá mà trên này ít bác sở hữu nên cũng khó lấy thêm thông tin ..he he

Last edited by a moderator: