Hạng C
3/6/08
814
321
63
Ho Chi Minh
otosaigon.com
Dear các bác
Em mới sử dụng honda odyssey tuoring 2008, qua tìm hiểu có chức năng Bluetooth hands free link, em chọc ngoáy mấy hôm mà chẳng có kết quả,Các bác đã sử dụng hoặc am hiểu về kết nối với dòng honda chỉ giúp em.
Em cám ơn nhiều
</h1>

Hạng D
2/4/11
2.917
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn
Honda Odysey mình không rõ nhưng mình Honda CR-V 2013 và Accord cũng có chức năng này! khá là đơn giản thôi. Đầu tiên mở chức năng kết nối với điện thoai của xe, sau đó bật Bluetooth điện thoại lên và cho điện thoại tìm thiết bị ghép nối. Khi nhận được thiết bị rồi thì bấm vào để kết nối. Điện thoại có hiện caí gì lên thì cứ "chấp nhận", thường là 4 số 0. vậy là xài thôi! Chúc bạn thành công!

Hạng C
3/6/08
814
321
63
Ho Chi Minh
otosaigon.com
Em mò thì thấy nó bảo :
To pair a cell phone:
1. Press and release the HFL Talk button. If you are pairing a phone for the first time, HFL will give you information about the pairing process. If it is not the first phone you are pairing, say ‘‘Phone setup’’ and say ‘‘Pair.’’
2. Follow the HFL prompts and put your phone in discovery or search mode. HFL will give you a 4-digit pairing code and begin searching for your phone.
3. When your phone finds a Bluetooth device, select HFL from the options and enter the 4-digit code from the previous step.
4. Follow the HFL prompts and name the newly paired phone.
Em làm hoài mà không ok, không biết xe em có thiếu phụ kiện gì ? Em lại nhờ các bác trợ giúp hoặc các bác biết chỗ nào setup được chỉ giúp em
Em cám ơn

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/6/08
814
321
63
Ho Chi Minh
otosaigon.com
Em đã thành công,cài đặt toàn bằng giọng nói,quay số cũng bằng giọng nói, nhưng ngôn ngữ toàn tiếng anh( bất tiện) cộng với phát âm không chuẩn dễ gọi nhầm sang nhà cô hàng xóm thì toi.