Tập Lái
10/2/14
49
0
6
30
Tình hình là em đang làm một web nho nhỏ chuyên về cảnh quan, du lịch đây đó nhăm thỏa chí tang bồng!
Chỉ là một web nho nhỏ hỗ trợ thêm cho những ai thích đi đây đi đó mà năm nay nói thật các bác là tình hình tài chính mình cũng không khả quan lắm, nên lên đây mời gọi bác nào có cùng chí hướng có thể cùng mình:
"Tiêu dao cho ngày tháng dần trôi"

Website em nó là: balobay.com

Hạng B2
6/1/08
399
2.011
93
52
làm web thì phát triển là cái công thôi bác , sau khi tạm ổn mới tính tiếp chứ bác .

Tập Lái
12/3/14
0
0
0
Bác ơi, đã tìm được người làm cùng chưa. Em có kinh nghiệm làm và chạy một số web thông tin giải trí và thương mại điện tử.
Em có thể lo hết các phần về phát triển & quản lý web và marketing! Em đang tìm một bác có ý tưởng và bán hàng tốt để hợp tác làm thêm nhiều web nữa để các web hỗ trợ nhau. Rất mong được trao đổi với bác.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/5/07
371
310
63
balobay nói:
Tình hình là em đang làm một web nho nhỏ chuyên về cảnh quan, du lịch đây đó nhăm thỏa chí tang bồng!
Chỉ là một web nho nhỏ hỗ trợ thêm cho những ai thích đi đây đi đó mà năm nay nói thật các bác là tình hình tài chính mình cũng không khả quan lắm, nên lên đây mời gọi bác nào có cùng chí hướng có thể cùng mình:
"Tiêu dao cho ngày tháng dần trôi"

Website em nó là: balobay.com

Em thấy bác đi đúng hướng rồi đấy. nếu có điều kiện bác tham khảo cuốn 'Khởi nghiệp từ 1 $", có 1 phần liên quan đến lĩnh vực kiếm tiền từ việc chỉ dẫn du lịch, có lẽ sẽ có ích cho bác nhiều.