Hạng C
21/5/14
824
1.164
93
Sáng nay, đi trên đg ADV q.BT, người xe đông đúc em chạy 2b sau 1 em Caren S bs 63A. Chợt em thấy 1 bác già chắc xe ôm hay chở hàng gì đấy cứ dí sát bánh xe vào đuôi sau của em caran (kg có cản inox). Rồi em thấy 2 vệt bùn in lên phần đuôi sạch sẽ, kg biết có trầy gì kg. Em xót gìum bác chủ xe, dg mải lo nhích từng mét phía trước, liền lên tiếng:
- sao bác cạ vô xe ng ta chi vậy ?
- cái này bằng nhựa kg trầy đâu, bằmg sắt mới trầy.
em đứng hình, kg biết nói gì lun.
Xe tiếp tục đi thêm vài mét, 2b tiếp tục dí thêm 1 nhát vào mông em 4b nữa với thái độ ""tao đây 2b làm gì đc tao".
Em mun chạy lên cảnh báo bác tài nhưng đông xe quá kg nói đc. Đến ngã rẽ em quẹo mang theo cục tức.
Các bác nếu giống em trường hợp này có tâm trạng thế nào ạ ?

Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Hôm trước em đi bị kẹt xe ở TKTQ, xe em trong đường nhỏ ra TKTQ đường nhỏ và sau em cả một đoàn (đoán là giống em tránh kẹt ngoài Trường Chinh nên chạy vô đường này) ấy vậy mà có một bác chở cái gì giống vỏ xe đã cắt cứ lao vào khoảng trống bé tẹo vừa đủ một người đi bộ và nhất định không chịu lùi cho em ra (vướng mỗi bác ấy), cho tới khi có a giang hồ tới tính cho bác ấy một trận thì bác mới chịu tránh cho em ra.

Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Hôm trước em đi bị kẹt xe ở TKTQ, xe em trong đường nhỏ ra TKTQ đường nhỏ và sau em cả một đoàn (đoán là giống em tránh kẹt ngoài Trường Chinh nên chạy vô đường này) ấy vậy mà có một bác chở cái gì giống vỏ xe đã cắt cứ lao vào khoảng trống bé tẹo vừa đủ một người đi bộ và nhất định không chịu lùi cho em ra (vướng mỗi bác ấy), cho tới khi có a giang hồ tới tính cho bác ấy một trận thì bác mới chịu tránh cho em ra.
Bon chen cho kẹt giống...... với người khác

Hạng B2
6/4/15
332
650
93
48
Cứ bình tĩnh ngồi im sẽ có quới nhân xuất hiện !

Hạng D
7/11/12
1.534
2.738
113
Đệch mịa, bọn gato thì đi đường gặp hoài. NÓ cạ bánh xe zào đít còn đỡ. Có thằng đầu bò chở hàng còn cố ý cạ hong xe và cho cái baga chở hàng cạ xe nữa mới tức. Mà có dừng xe bắt nó đền cũng hổng được. Vì toàn là thành phần đầu chau mặt ngựa hông à!!! Thôi sắm bẩu hiểu cho chắc.

Hạng B2
6/4/15
332
650
93
48
Đệch mịa, bọn gato thì đi đường gặp hoài. NÓ cạ bánh xe zào đít còn đỡ. Có thằng đầu bò chở hàng còn cố ý cạ hong xe và cho cái baga chở hàng cạ xe nữa mới tức. Mà có dừng xe bắt nó đền cũng hổng được. Vì toàn là thành phần đầu chau mặt ngựa hông à!!! Thôi sắm bẩu hiểu cho chắc.
Anh dũng hãn thế mà sợ ah ?

• Like
Reactions: BinAn and tramtrinh