Hạng B1
7/5/15
58
77
18
Các bác sale Kia cho em hỏi chút

Em đang tìm hiểu và muốn có thông tin về em Picanto 2015 bản cho châu âu như vừa giới thiệu ở Geneva showroom 2015. Ở Việt Nam thì khi nào sẽ có, giá cả khoảng nhiêu? có chênh lệch nhiều so với picanto lắp ráp trong nước không?
nếu chờ lâu quá thì em chuyển sang Picanto S-MT 2014, không biết còn showroom nào có không? cho em xin cái giá.

Hạng B2
30/12/14
243
130
43
33

Em đang tìm hiểu và muốn có thông tin về em Picanto 2015 bản cho châu âu như vừa giới thiệu ở Geneva showroom 2015. Ở Việt Nam thì khi nào sẽ có, giá cả khoảng nhiêu? có chênh lệch nhiều so với picanto lắp ráp trong nước không?
nếu chờ lâu quá thì em chuyển sang Picanto S-MT 2014, không biết còn showroom nào có không? cho em xin cái giá.
Em này nhìn y chang em Morning 2014
Kia Picanto 2015 bản châu âu khi nào về Việt Nam

• Like
Reactions: Leean
Hạng B1
7/5/15
58
77
18
con trên là bản 2 cửa mà bác
nhưng chắc không hy vọng được xai cái hàng châu âu này đâu nhỉ, chả đâu như Việt Nam
CHiều em mới qua Kia Phú Mỹ Hưng vì gần nhà có xem tận mắt con Si AT 2015, thấy cũng ổn nhưng nắp capo thì không đóng kín được và hở khá nhiều, xem ra chất lượng hoàn thiện của hàng anh Hải vẫn chưa thể gần bằng hàng nhập được
Vẫn đang băn khoăn và chưa quyết vì nghe bảo bản Facelift của con S nó sắp ra những, cản trước và cản sau sẽ thiết kế lạih nhifn cứng cáp và mềm mai hơn bản cũ.
Bác sale nào cho em chut thông tin update được không, vẫn đang phân vân và chưa máu lắm,
nhìn con picanto 2015 cho châu âu là máu dồn lên não, có là xúc ngay dù không đủ tiền (nhờ ngân hàng giúp thêm he he he), nhìn bản Si cho VN thì thấy nó hèn hèn thế nào đó, khó nói quá
Em chỉ định kiếm con này và chế độ chút để cho nó thể thao hơn
Vành xe con Si này gốc là 15" , mình độ lại 16" được không các bác?
em không hứng lắm với xe có khoảng sáng gầm dưới 17cm

Hạng B2
19/8/13
319
192
43
Bác inbox em nhé, hoặc call trực tiếp cho em. Có thông tin và hỗ trợ gì em sẽ báo bác ngay nhé.
Nguyễn Phương Linh
KIA Bình Triệu

090.77.525.11 - 0938.808.752

Hạng B1
7/5/15
58
77
18
sáng đọc cái tin này thấy lăn tăn quá, không biết có nên tiếp tục chờ nữa không vì thuế linh kiện nhập khẩu chỉ còn từ 0-5% và áp dụng tháng 6 năm nay,
Bác nào thạo tin thì cho mình it thông tin để quyết định.. chờ tiếp hay xuống tiền luôn
các lều báo viết tin nhu vầy thấy hoang mang quá.
http://vietnamnet.vn/vn/kinh-te/236585/dung-voi-mua-xe--oto-han-sap-dong-loat-giam-gia.html
nhìn con si 2015 chưa thấy máu bốc lên não lắm, chắc chờ cái bản facelift của nó, hiện tại vẫn thấy ghét cái đit bầu bầu của con morning, trong thời gian chờ thì Uber hay thuê xe lái cũng được nhỉ?

Bác cứ từ từ nhé. sắp ra rồi nên bác chờ thêm ít nha

Hạng B1
7/5/15
58
77
18
bác này chém kinh quá, trưởng phòng kinh doanh của Kia PhuMyHung khẳng định với mình là chưa có thông tin về phiên bản châu âu cho thị trường VN, Kia se không nhập nguyên chiếc như trước nữa mà sẽ chỉ lắp ráp toàn bộ 100% ở VN, có chăng nữa chỉ là cái bản facelift dở dở ương ương mông má lại cản trước và sau một chút để đang dạng mẫu mã mà thôi.
nếu bác khẳng định bản châu âu có nhập về VN thì mình sẵn sàng chờ, còn chém cho vui thoi thì đừng làm hoang mang mọi người chứ, cũng cần chịu trách nhiệm về phát ngôn của mình đấy dù là trên mạng ảo, ở đây toàn người lớn cả đấy

• Like
Reactions: thientuc2504